டெண்டர் நடவடிக்கையில் சைபுஃதீனுக்கு தொடர்பு இருப்பதாக கூறுவதை சிறைத்துறை மறுத்துள்ளது

கோலாலம்பூர்: சமீபத்தில் சமூக வலைதளங்களில் பரவிய சிறை ஆடைகள் விநியோகத்திற்கான டெண்டரில் உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சைபுஃதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயிலுக்கு தொடர்பு இருப்பதாக கூறுவதை சிறைத்துறை மறுத்துள்ளது.

அரசாங்க டெண்டர்களை செயல்படுத்துவதில் வெளிப்படைத்தன்மையை உறுதி செய்வதற்காக, சேவைகள் மற்றும் பொருட்களுக்கான அனைத்து கொள்முதல்களும் eProcurement அமைப்பின் மூலம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.

டெண்டர் நிதி விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்டது மற்றும் உள்துறை அமைச்சகத்தின் கொள்முதல் வாரியத்தின் பரிசீலனைக்கு கொண்டு வரப்பட்ட நிறுவனங்கள் டெண்டர் தொடக்கக் குழு, தொழில்நுட்ப மதிப்பீட்டுக் குழு மற்றும் நிதி மதிப்பீட்டுக் குழு ஆகியவற்றின் மதிப்பீடுகளை நிறைவேற்றியுள்ளன என்று அது இன்று (ஆகஸ்ட் 15) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. )

டெண்டரை இறுதி செய்ய கொள்முதல் வாரியம் ஜூலை 10 ஆம் தேதி கூடியுள்ளது என்று அது கூறியது. எனவே, இந்த டெண்டர் நடைமுறையில் எந்த தாமதமும் இல்லை என்று அது மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here