நாட்டின் பொருளாதாரத்தை மேம்படுத்த அன்வாருக்கு கால அவகாசம் வழங்குவீர்; ஜோகூர் சுல்தான்

கோலாலம்பூர்: நாட்டின் பொருளாதாரத்தை மேம்படுத்த பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமிற்கு கூடுதல் அவகாசம் வழங்கப்பட வேண்டும் என்று ஜோகூர் சுல்தான் சுல்தான் இப்ராகிம் சுல்தான் இஸ்கந்தர் கூறினார். சின் செவ் டெய்லிக்கு அளித்த பிரத்யேக நேர்காணலில், அன்வாரின் நிர்வாகம் எதிர்கொள்ளும் நிதி சவால்களை அவரது மாட்சிமை ஒப்புக்கொண்டது. அன்வார் பதவியேற்ற பிறகுதான் அரசின் நிதி நெருக்கடியை அவர் உணர்ந்தார்.

சுல்தான் இப்ராஹிம் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் பிரதமரின் சீனப் பயணம் பல சாதகமான விளைவுகளை மீண்டும் கொண்டுவந்தது என்று தனது மனநிறைவை வெளிப்படுத்தினார். அன்வாரைப் பற்றி பேசுகையில், அவர் பிரதமருடன் நல்ல உறவைக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறினார்.

சில நேரங்களில், அவர் என் கருத்தைத் தேடுகிறார். சில சமயங்களில், அவர் எனக்கு ஆலோசனைகளை வழங்குகிறார் என்று அவரது மாட்சிமை கூறினார். மலேசியா மை செகண்ட் ஹோம் (MM2U) திட்டத்தை சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சகத்தின் கீழ் வைப்பது சரியான அணுகுமுறை என்று அவர் கூறினார்.

அதிக முதலீடுகளை ஈர்க்க, மலேசியா முதலீட்டாளர் நட்பு மற்றும் நடைமுறை விசா விருப்பங்களை வழங்க வேண்டும். குறிப்பாக தற்போதைய MM2U திட்டத்தை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும். ஏனெனில் இரண்டாவது கட்டம் ஏற்கனவே நட்பற்றது மற்றும் மூன்றாம் கட்டம் இன்னும் மோசமாக உள்ளது என்று சுல்தான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here