பினாங்கின் இரண்டாவது பாலத்தின் ஒரு பகுதி இந்த வார இறுதியில் மூடப்படும்

2nd Penang Bridge or known as Sultan Abdul Halim Muadzam Shah bridge view during dawn

ஜார்ஜ் டவுன்

சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் முஅத்ஸம் ஷா பாலத்தின் (JSAHMS) ஒரு பகுதி அல்லது இரண்டாவது பாலம் என அழைக்கப்படும் இந்த பாலம்,  இந்த சனி மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் ‘கலாச்சார இரவு ஓட்டம்’ காரணமாக  பினாங்கு 2வது பாலத்துடன் இணைந்து மூடப்படும்.

இரண்டாவது  (ஜேகேஎஸ்பி) பாலம் பகுதியளவு மூடப்பட்டதால் தீவின்  பத்து மாங்கிலிருந்து பத்து கவான் வரை சனிக்கிழமை மாலை 6 மணிக்கு தொடங்கி ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை 2 மணி வரை ஒரு வழி வெளியேறும்.

“டோல் பிளாசா சி’யில் உள்ள பந்தர் காசியாவிலிருந்து பிளஸ் நெடுஞ்சாலைக்கு வெளியேறும் வழியும், பது கவான் திசையில் இருந்து பிளாசா ஏ மற்றும் பி பந்தர் காசி மற்றும் பிளாசா ஜேகே2பிபி ஆகிய பது மவுங்கிற்கு தீவின் நுழைவாயிலும் வழக்கம் போல் திறந்திருக்கும்.

ஓட்ட நிகழ்வு முடிந்ததும் மூடப்பட்ட பாதை திறக்கப்பட்டு வழக்கம் போல் இயக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

அதன்படி, பினாங்கு பாலத்தைத் தீவுக்கு வெளியே மாற்று பாதையாகப் பயன்படுத்தவும், கொடுக்கப்பட்ட அனைத்து அறிகுறிகளையும் அறிவுறுத்தல்களையும் கடைப்பிடிக்குமாறும் JKSB பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறது.

ஜே.கே.எஸ்.பி. அனைத்து நெடுஞ்சாலைப் பயனர்களின் கவனத்திற்கும் ஒத்துழைப்புக்கும் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறது, மேலும் பொதுமக்கள் 1300-30-2828 என்ற எண்ணில் ஜே.கே.எஸ்.பி ஹாட்லைனைத் தொடர்புகொண்டு போக்குவரத்துத் தகவலைப் பெறலாம் அல்லது அவசரநிலை ஏற்பட்டால் உதவியைப் பெறலாம், என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here