தாப்பா அருகே கார் பள்ளத்தில் கவிழ்ந்ததில் இரண்டு ராணுவ வீரர்கள் காயமடைந்தனர்

ஈப்போ, தாப்பா ஜாலான் பஹாங்கில் இன்று, 4.5 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் வாகனம் சறுக்கி விழுந்ததில் இரண்டு ராணுவ வீரர்கள் காயமடைந்தனர். மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டுப் பிரிவு உதவி இயக்குநர் சபரோட்ஸி நோர் அகமது கூறுகையில், தாப்பா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த தீயணைப்பு வீரர்கள் காலை 9.50 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து எச்சரிக்கப்பட்டதை அடுத்து சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

வரும்போது, ​ பொரோடுவா மைவி காரின் ஓட்டுநருக்கு பலத்த காயம் ஏற்பட்டதோடு அவரது இடது கால் உடைந்தது. முன் இருக்கை பயணிக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டதோடு இடது கை உடைந்தது. இருவரும் சிக்கியதாகவும், ஆனால் காரை இழுத்துச் செல்வதற்கு முன்பு அவர்கள் வெற்றிகரமாக மீட்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மேல் சிகிச்சைக்காக தாப்பா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here