பாஸ் கட்சி தேர்தலில் முதல் ஐந்து பதவிகளுக்கு போட்டியில்லை

பாஸ் கட்சியின் முதல் ஐந்து பதவிகளான அதன் தலைவர், துணைத் தலைவர் மற்றும் மூன்று துணைத் தலைவர்கள், அடுத்த மாதம் நடைபெறவுள்ள அக்கட்சியின் தேர்தலில் போட்டியிட மாட்டார்கள் என்றும் அதன் 18 மத்திய குழு பதவிகளுக்கு மட்டுமே தேர்தல் நடத்தப்படும் என்று பாஸ் கட்சியின் தலைமை செயலாளர்  டத்தோஸ்ரீ தக்கியுடின் ஹாசன் கூறினார்.

எங்கள் முதல் ஐந்து பதவிகளுக்கு புதிய பரிந்துரைகள் எதுவும் (பெறப்படவில்லை) தற்போதைய தலைவர் மற்றும் துணைத் தலைவர் மட்டுமே பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கெடா மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ முகமட் சனுசி முகமட் நோர் உட்பட மூன்று துணைத் தலைவர்கள் பதவிகளுக்கு நான்கு பரிந்துரைகள் பெறப்பட்டுள்ளன. ஆனால் அவர் வாபஸ் பெற்றார், எனவே எந்த போட்டியும் இல்லை மற்றும் (தற்போதைய) வரிசை தக்கவைக்கப்படும் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 29) கூறினார்.

பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங் மற்றும் துணை டத்தோஸ்ரீ துவான் இப்ராஹிம் துவான் மான் ஆகியோரும் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தெரெங்கானுவில் நடந்த கட்சித் தேர்தல்களிலும் போட்டியில்லை. தற்போது, ​​தெரெங்கானு மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் சம்சூரி மொக்தார், டத்தோ இட்ரிஸ் அகமது மற்றும் டத்தோ முகமட் அமர் நிக் அப்துல்லா ஆகிய மூன்று துணைத் தலைவர்கள் உள்ளனர்.

புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 27) முகமட் சனுசி, அப்துல் ஹாடி தனது பதவியை போட்டியின்றி தக்கவைத்துக் கொள்வார் என்று கூறினார். கட்சியின் துணைத் தலைவர்களில் ஒருவராக ஆவதற்கு தாம் தயாராக இல்லை என்றும், மத்திய குழு உறுப்பினராக மகிழ்ச்சி அடைவேன் என்றும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார். கட்சியின் பொதுக் கூட்டம் அக்டோபர் 20 முதல் 22 வரை மூன்று நாட்களுக்கு ஐடிசிசி ஷா ஆலமில் நடைபெறுகிறது. தேர்தல் முடிவுகள் அக்.,22இல் அறிவிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here