பள்ளியின் குறும்பு விளையாட்டில் (prank) சிக்கி பலத்த காயங்களுடன் படுத்த படுக்கையான மாணவி இக்கா

கோலாலம்பூர்: பெருமூளை வாத நோயால் பாதிக்கப்பட்ட மாணவி பள்ளியில் நடந்த  குறும்பு விளையாட்டில்  (prank) சிக்கி நாற்காலியில் இருந்து விழுந்து பலத்த காயங்களுடன் படுத்த படுக்கையாகியுள்ளார். குழந்தையின் தாயான @azera5276 பயனரால் TikTok இல் நான்கு நாட்களுக்கு முன்பு வெளியிடப்பட்ட வீடியோ 24,000 லைக்கை எட்டியுள்ளது. அந்த வீடியோவில், இக்காவை வளர்க்கும் போராட்டத்தை தாயார் பகிர்ந்துள்ளார். தன் மகளை சுதந்திரமாக வளர்த்து, மற்ற குழந்தைகளிடம் இருந்து வித்தியாசமாக நடத்தக்கூடாது என்பதில் உறுதியாக இருந்ததால், பெருமூளை வாதம் இருந்தபோதிலும், இறுதியில் அவருக்கு வாழ்க்கையின் அர்த்தத்தை கற்றுக் கொடுத்தேன் என்றார்.

இவ்வளவு காலமும் இக்காவை வளர்க்க நான் மிகவும் கஷ்டப்பட்டேன். மூளை வாதம் இருந்தாலும் நான் வாழ்க்கையின் அர்த்தத்தைக் கற்றுக் கொடுத்திருக்கிறேன். நான் இக்காவுக்கு சுதந்திரமாக இருக்கக் கற்றுக் கொடுத்தேன். என் மற்ற குழந்தைகளைப் போல அவளை வளர்த்தேன். ஆனால் இந்த முறை நான் மனம் உடைந்து போனேன் என்று இக்காவின் தாயார் தெரிவித்தார். ஏறக்குறைய 20 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ 1.1 மில்லியன் பார்வைகளை எட்டியது. ஏனெனில் பலர் தங்கள் பள்ளி நாட்களில் இதே போன்ற குறும்புகளை சந்தித்துள்ளனர் மற்றும் அதன் விளைவுகளை இன்றுவரை அனுபவித்து வருகின்றனர்.

@Kak Long Aini என்ற பயனர் வீடியோவில் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், “இதுபோன்ற வழக்குகளால் நான் 32 ஆண்டுகளாக அவதிப்பட்டேன். எனக்கு L1-L5 ஸ்லிப் டிஸ்க் பாதிப்பு இருந்தது. அக்டோபர் 5 ஆம் தேதி ஸ்டீராய்டு ஊசி போட்டேன் ஆனால் வலி இன்னும் இருக்கிறது. நான் அவர்களை மன்னிக்க மாட்டேன் என்றார்.

மேலும், @Zamri bin Hasim என்ற பயனர், இந்த வேடிக்கையான நாற்காலி குறும்பு விளையாட்டால் எனது கிராமத்தைச் சேர்ந்த ஒரு குழந்தை ஒரு பக்கம் முடங்கியுள்ளது என்றார். இதற்கிடையில், @fidah, வீடியோவைப் பார்த்த பிறகு அவர் எப்படி வருத்தப்பட்டதாகவும், கண்ணீர் சிந்தியதாகவும் விவரித்தார். மேலும், தனது குழந்தைக்கு இதுபோன்ற சம்பவம் நிகழ்ந்ததாகவும், அது முதுகுத்தண்டில் நான்கு இடங்களில் சிறு எலும்பு முறிவுகளை ஏற்படுத்தியது என்றும் விளக்கினார். அனைவருக்கும் இதுபோன்ற நகைச்சுவைகளின் ஆபத்தை நினைவுபடுத்த வேண்டும். இப்போது நாம் தான் இதை கடந்து செல்கிறோம். இக்கா விரைவில் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்யுங்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here