போதைப்பொருள் தொடர்பில் கைது செய்யப்பட்ட நபர் காவலில் மரணம்

 போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றத்திற்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த 49 வயது நபர் சுங்கை பெசார் காவல் நிலைய லாக்கப்பில் காவலில் வைக்கப்பட்டிருந்த நிலையில் உயிரிழந்தார்.

புக்கிட் அமான் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறையின் இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ அஸ்ரி அஹ்மட், அக்டோபர் 26 அன்று ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 12(2)ன் கீழ் அவர் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். கடந்த 27 ஆம் தேதி (வெள்ளிக்கிழமை) அதிகாலை 3.30 மணியளவில் பணியில் இருந்த காவல்துறை அதிகாரிகள், அவர் சுயநினைவின்றி அவரது அறையில் முகம் குப்புறக் கிடப்பதைக் கண்டனர்.

சந்தேக நபர் மருத்துவ சிகிச்சை பெறுவதற்காக மருத்துவமனையைத் தொடர்புகொண்டார். இருப்பினும், சம்பவ இடத்தில் இருந்த உதவி மருத்துவ அலுவலர், சந்தேக நபரை அதிகாலை 4.40 மணியளவில் பரிசோதித்து, அவர் இறந்துவிட்டதை உறுதிப்படுத்தினார் என்று அவர் சனிக்கிழமை (அக். 28) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர் Coivd-19 க்கு எதிர்மறையாக சோதனை செய்தார் மற்றும் அவரது பிரேத பரிசோதனையில் தவறான விளையாட்டின் விளைவாக எந்த காயமும் இல்லை என்று அவர் கூறினார். இறப்புக்கான காரணம் ஆய்வக விசாரணை நிலுவையில் உள்ளது.

திணைக்களத்தின் குற்றவியல் மற்றும் காவலில் வைக்கப்பட்ட மரண விசாரணைப் பிரிவு முடிவுகளை மரண விசாரணை அதிகாரியிடம் ஒப்படைப்பதற்கு முன்னர் அனைத்து கோணங்களிலும் விசாரணையைத் தொடரும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here