மாலின் கூரைப் பகுதி இடிந்து விழுந்ததில் 3 பேர் காயம்

பெட்டாலிங் ஜெயா மெகா ரைஸ் மாலில் சனிக்கிழமை (அக் 28) மதியம் பெய்த கனமழையின் போது கூரையின் ஒரு பகுதி இடிந்து விழுந்ததில் 3 பேர் காயமடைந்தனர். மெகா ரைஸ் மால்  ஒரு முகநூல் அறிக்கையில், சம்பவம் குறித்து விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், நிலைமையை நிர்வகிக்க உடனடி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்றும் கூறியது.

இன்று பிற்பகல் சுமார் 3 மணியளவில் பலத்த காற்று மற்றும் பலத்த மழையின் போது மெகா ரைஸ் மாலின் நுழைவாயிலுக்கு முன்னால் உள்ள கார் போர்ச்சின் கூரை இடிந்து விழுந்தது. இதன் விளைவாக மூன்று சிறிய காயங்கள் ஏற்பட்டன என்பதை உங்களுக்குத் தெரிவிக்க வருந்துகிறோம். நாங்கள் தற்போது சம்பவத்திற்கான காரணத்தை ஆராய்ந்து வருகிறோம். மேலும் நிலைமையை நிர்வகிப்பதற்கும் நிவர்த்தி செய்வதற்கும் உடனடி நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறோம். எங்கள் சமூகத்தின் பாதுகாப்பு மற்றும் நல்வாழ்வுக்கு எங்கள் முன்னுரிமை என்று சனிக்கிழமை அறிக்கை கூறியது.

மேலும் விசாரணைகள் அல்லது அவசரக் கவலைகள் [email protected] என்ற மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்படலாம். மேலும் தகவல்கள் கிடைக்கும்போது புதுப்பிப்புகளும் வழங்கப்படும். மால் இன்னும் திறந்திருக்கிறதா என்று இடுகையின் கருத்துப் பிரிவில் கேட்டபோது, ​​பாதிக்கப்பட்ட பகுதி மூடப்பட்டிருப்பதாகவும் மால் திறந்திருக்கும் என்று மெகா ரைஸ் மால் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here