மாச்சாங் நிலச்சரிவில் உயிருடன் புதையுண்ட 3 பேர்

மாச்சாங்கில் இன்று வியாழன் (நவம்பர் 2) பிற்பகல், கம்போங் மக்கா, பூலாய் சண்டோங் அருகே நெடுஞ்சாலை கட்டுமான தளத்தில் பணிபுரியும் போது நிலச்சரிவில் மூன்று வங்கதேச தொழிலாளர்கள் உயிருடன் புதைக்கப்பட்டனர். மாச்சாங் OCPD துணைத் தலைவர் முகமட் அட்லி மாட் டாவூட், பொதுமக்களிடமிருந்து மதியம் 2.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவம் பற்றிய அறிக்கையைப் பெறுவதை உறுதிப்படுத்தினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் உடல்கள், அவர்களின் 30 வயது மாச்சாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.நிஇதற்கிடையில், சம்பவம் நடந்த இடத்தில் இருந்து 50 மீ தொலைவில் இருக்கும் ஒரு சாட்சியான Anies Asiykin Ariffin, 29, கட்டுமான தளத்தில் இருந்து உதவிக்காக அலறல் கேட்டதாக கூறினார்.

மற்றொரு சாட்சியான அமிரோ அனுவார், 36, இந்த சம்பவம் குறித்து தனது மனைவியிடமிருந்து அழைப்பைப் பெற்றவுடன் வேலையிலிருந்து வீட்டிற்கு விரைந்தார். எங்கள் வீடு சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு மிக அருகில், சுமார் 50 மீ தொலைவில் இருப்பதால் நான் மிகவும் கவலைப்பட்டேன்.

ஒரு பெரிய கூட்டத்தை நான் பார்த்தேன். காவல்துறை மற்றும் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புக் குழுவினர் உடல்களை தோண்டி எடுக்கும் பணியை வேலை செய்கிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here