200 கிலோ எடையுள்ள ஆடவரை காப்பாற்றி மருத்துவமனையில் சேர்த்த தீயணைப்பு வீரர்கள்

சுமார் 200 கிலோ எடையுள்ள உடல் பருமனாக இருந்த ஒருவரை, கட்டுமான தளத்தில் நேற்று 8 தீயணைப்பு வீரர்கள் மீட்டனர். பினாங்கில் உள்ள ஜார்ஜ்டவுன், பெர்சியாரான் பயான் முத்தியாராவில் உள்ள தளத்தில் நேற்று மூச்சு விடுவதில் சிரமம் ஏற்பட்டது.

மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர், சம்பவம் குறித்துப் புகாரளிக்கும் பொதுமக்களிடமிருந்து இரவு 8.45 மணியளவில் அவசர அழைப்பு வந்ததாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. ஜாலான் பேராக் தீயணைப்பு நிலையத்தில் இருந்து தீயணைப்பு வீரர்கள் குழு அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் தனது 40 வயதுடையவர், அரை மயக்கம் மற்றும் சுவாசிப்பதில் சிரமத்துடன் இருப்பதாக செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சம்பவ இடத்தில் இருந்த செயின்ட் ஜான்ஸ் மருத்துவக் குழுவிடமிருந்து ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார். அந்த நபரின் எடை காரணமாக, குழு அவரை தனது முதலாளியின் நான்கு சக்கர வாகனத்தில் ஏற்றுவதற்கு ஒரு சிறப்பு ஸ்ட்ரெச்சரைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது. பாதிக்கப்பட்டவர் மேல் சிகிச்சைக்காக பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். இரவு 10 மணியளவில் பணி நிறைவடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here