தினசரி கிட்டத்தட்ட 300 மலேசிய தம்பதிகள் சோங்க்லாவில் தங்களின் திருமண ஆவணங்களை உறுதிப்படுத்துகின்றனர் – துணைத் தூதரகம்

யாலா (தாய்லாந்து): தாய்லாந்தில் திருமணம் செய்து கொண்ட பிறகு, மலேசியாவில் இருந்து சுமார் 250 முதல் 300 தம்பதிகள் ஒவ்வொரு மாதமும் மலேசியாவின் துணைத் தூதரகத்தில் தங்கள் திருமண ஆவணங்களை உறுதிப்படுத்த வருகிறார்கள். நாரதிவாட், பட்டானி, யாலா, சாதுன் மற்றும் சோங்க்லா ஆகிய இடங்களில் திருமணம் செய்து கொண்டவர்கள் தம்பதிகள் என்று சொங்க்லாவில் உள்ள மலேசிய தூதரகத்தின் தலைமை இயக்குநர் அஹ்மத் ஃபஹ்மி அஹ்மத் சர்காவி கூறினார்.

பாங்காக்கில் திருமணம் செய்து கொண்டவர்களும் உள்ளனர். ஆனால் அவர்களது திருமண ஆவணங்களை உறுதிப்படுத்த துணைத் தூதரக அலுவலகத்திற்கு வாருங்கள் என்று நேற்று 9ஆவது மலாயு (மலாய்) தினத்தைத் தொடக்கி வைத்த பிறகு செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார். மலேசிய தம்பதிகள் தங்களுடைய திருமண ஆவணங்களை தூதரகத்தில் உறுதி செய்துகொள்வது அவசியம் என்று அஹ்மத் ஃபஹ்மி கூறினார்.

மலேசிய துணைத் தூதரகத்தால் உறுதிப்படுத்தப்பட்ட ஆவணங்களுடன், தம்பதியினர் தங்கள் திருமணத்தை மலேசியாவில் பதிவு செய்யலாம் என்று அவர் கூறினார். இந்த திருமணத்தை பதிவு செய்வது முக்கியமானது. குறிப்பாக அவர்களின் குழந்தைகளின் எதிர்காலத்திற்கு, அவர்கள் திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்பும் போது மற்றும் பரம்பரை வழக்குகளில், நாடற்ற குழந்தைகளாக மாறுவதைத் தவிர்ப்பது உட்பட என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here