சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட 10 இஸ்லாமிய ஆடவர்கள் கைது

ஜார்ஜ்டவுன், குளுகோர் பத்து உபான் சாலையில் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்த பத்து இஸ்லாமிய ஆடவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். குடியிருப்பு பகுதிக்கு அருகில் உள்ள விளையாட்டு மைதானத்தில் அதிகாலை 4.45 மணியளவில் அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். வடகிழக்கு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (சிஐடி) குழு நடத்திய சோதனையின் போது இவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக வடகிழக்கு காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் ரஸ்லாம் அப் ஹமீத் தெரிவித்தார். 21 மற்றும் 36 வயதுடைய ஆண்கள் அனைவரும் திறந்தவெளியில் சீட்டு சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மொத்தம் 2,736 ரிங்கிட் ரொக்கம் மற்றும் பல்வேறு சூதாட்ட சாதனங்கள், டேபிள்கள், அட்டைகள் மற்றும் சட்டவிரோத நடவடிக்கையில் பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் மின்விளக்குகள் உள்ளிட்டவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக ரஸ்லாம் கூறினார். அவர்கள் ஏப்ரல் 2 ஆம் தேதி வரை மூன்று நாட்களுக்கு காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும் திறந்த சூதாட்ட வீடு சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 7(2) இன் கீழ் விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here