வைரஸ் தொற்றுகளை கண்டறிய வீடியோ பகுப்பாய்வை பயன்படுத்தியது லா லிகா

மேட்ரிட்: லா லிகா சீசன் மீண்டும் துவங்கியவுடன் கொரோனா வைரஸுக்கு சாதகமாக சோதித்தால் ஒரு அணி வீரர் அல்லது எதிரியை பாதிக்கக்கூடும் என்பதை தீர்மானிக்க இந்த வீடியோ பகுப்பாய்வு உதவும் லா லிகா பயன்படுத்தும்.

ராய்ட்டர்ஸால் காணப்பட்ட இந்த நெறிமுறை திங்களன்று ஸ்பெயினின் முதல் இரண்டு பிரிவுகளில் உள்ள கிளப்புகளுக்கு அனுப்பப்பட்டது, இது இந்த மாத தொடக்கத்தில் பெறப்பட்ட ஆவண கிளப்புகளின் புதுப்பிக்கப்பட்ட பதிப்பாகும்.

ஸ்பெயினின் முதல் இரண்டு பிரிவுகளில் உள்ள அணிகள் திங்கள்கிழமை முதல் 10 வீரர்கள் வரை குழுக்களில் பயிற்சியளிக்கத் தொடங்கின, அதே நேரத்தில் லா லிகா தலைவர் ஜேவியர் டெபாஸ் ஜூன் 12 முதல் சீசன் மீண்டும் தொடங்கும் என்று நம்புகிறேன் என கூறினார்.

ஒரு போட்டியின் பின்னர் ஒரு வீரர் நேர்மறையை சோதித்தால் அவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்படுவார்கள். அதே நேரத்தில் அவர்கள் தங்கியிருக்கும் வசதி சுத்தம் செய்யப்பட்டு கிருமி நீக்கம் செய்யப்படும் என்று கூறினார்.

சமீபத்தில் அவர்களுடன் தொடர்பு கொண்ட வீரரின் தனிப்பட்ட வட்டத்தில் உள்ள எவரும் பரிசோதிக்கப்படுவார்கள், அதே நேரத்தில் ஆய்வாளர்கள் லீக்கின் நிரல் மீடியாக்கோச்சைப் பயன்படுத்தி கால்பந்து வீரர் எந்த வீரர்களுடன் தொடர்பு கொண்டார் என்பதைப் பார்ப்பார்கள்.

பாதிக்கப்பட்ட வீரருடன் ஐந்து நிமிடங்களுக்கும் மேலாக நெருங்கிய தொடர்பில் இருந்த எந்தவொரு வீரரும் சோதிக்கப்படுவார்கள் என்று நெறிமுறை மேலும் கூறியுள்ளது. ஏனெனில் ஒருவர் 15 நிமிடங்களுக்கு மேல் ஒருவருடன் தொடர்பு கொள்ளும்போது தொற்றுநோய்க்கான ஆபத்து அதிகரிக்கும் என்று ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here