ஜிஆர்எஸ் பிரச்சாரப் பாதையில் மூசா – தவறில்லை என்கிறார் ஹம்சா

தம்பருலி: முன்னாள் முதலமைச்சர் டான் ஸ்ரீ மூசா அமான் அம்னோ உறுப்பினராக இருப்பதால் கபோங்கன் ராக்யாட் சபாவின் (ஜிஆர்எஸ்) பிரச்சாரப் பாதையில் கலந்து கொள்ள உரிமை உண்டு என்று பெரிகாத்தான் நேஷனல் தெரிவித்துள்ளது.

“அவர் வந்து எங்களுக்கு ஆதரவைக் காட்டுவது தவறல்ல. இது இயல்பான ஒன்று. டத்தோ ஜொனிஸ்டன் பாங்குவாய்க்கு எனது ஆதரவைக் காட்டும் ஒரு பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து ) உறுப்பினர் என்று பெரிகாத்தான் பொதுச் செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 19) இரவு ஒரு பேரணியின் பின்னர் கூறினார்.

மூசாவின் நடவடிக்கை பாரிசன் நேஷனல், பெரிகாத்தான் மற்றும் பிபிஎஸ் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய ஜிஆர்எஸ் நிறுவனத்திற்கு ஒற்றுமையை வெளிப்படுத்துவதாக ஹம்சா கூறினார்.

“இது ஒரு சுவரொட்டியில் உள்ள சொற்கள் மட்டுமல்ல, நாங்கள் அதைச் செயல்படுத்துகிறோம், நாங்கள் ஒன்றிணைந்து செயல்படுகிறோம் என்பதை இது காட்டுகிறது என்றார். இதுவரை, மூசா பெர்சத்து மற்றும் பிபிஎஸ் பேரணிகளில் மட்டுமே காணப்பட்டார் மற்றும் பாரிசனின் பிரச்சாரத்திற்கு இன்னும் வரவில்லை.

மூசா வழிநடத்த நியமிக்கப்படவில்லை அல்லது அவரது எஸ்ஜி சிபுகா இடத்தைப் பாதுகாக்க வேட்பாளராக களமிறக்கப்பட்ட பின்னர் மூசாவுக்கும் பங்கிற்கும் இடையிலான உறவுகள் சிதைந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here