நிபோங் திபாலில் போதைப் பொருள் ஆய்வகத்தை போலீசார் கைப்பற்றினர்

நிபோங் திபால்: புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 23) இங்குள்ள ஒரு வீட்டில் நடந்தப்பட்ட சோதனையில் இரண்டு பேர் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, போதைப்பொருள் கலக்கப்பட்டு 3 இன் 1 உடனடி பான பொதிகளில் அடைக்கப்பட்டுள்ள மருந்து செயலாக்க ஆய்வகத்தை பினாங்கு போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

இரட்டை மாடி வீட்டை போலீசார் சோதனையிட்டு 35 வயதுடைய ஒரு நபரையும் அவரது நண்பரான 29 வயது பெண்ணையும் கைது செய்ததாக தென் செபராங் பெராய்  ஓசிபிடி லீ சோங் செர்ன் தெரிவித்தார்.

“சோதனையின் போது, ​​ஆணும் பெண்ணும் ஒரு அறையில் இருந்தனர் மற்றும் சோதனையைத் தொடர்ந்து, 507 கிராம் எஸ்சடி, 54 கிராம் கெத்தமின், 16.03 கிராம் சியாபு, 6.58 கிராம் யாபா மாத்திரைகள் மற்றும் பல்வேறு சுவை திரவங்கள் மற்றும் மருந்து பதப்படுத்தும் கருவிகளை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

இரண்டு சந்தேக நபர்களும் 3-இன் -1 உடனடி பானம் பாக்கெட்டுகளில் அடைக்கப்பட்டுள்ள மருந்துகளை சமைத்து பதப்படுத்தும் திறனைக் கொண்டுள்ளனர்  என்று திங்களன்று (செப்டம்பர் 28) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

எட்டு மாதங்களுக்கு முன்னர் இருந்தே சந்தேக நபர்கள் தங்கள் நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டதாக நம்பப்படுகிறது, மாநிலத்தில், குறிப்பாக பொழுதுபோக்கு நிலையங்களில் விற்கப்படும் மருந்துகள்.

இந்த மருந்து RM100 முதல் RM200 வரை ஒரு பாக்கெட்டுக்கு விற்கப்படுகிறது. ஏர் கண்டிஷனர் பழுதுபார்க்கும் ஆண் சந்தேக நபரும், வேலையில்லாத பெண்ணும் போதைப்பொருள் உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்டிருப்பதோடு  அவர்கள் மீது குற்றப்பதிவுகள் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

விசாரணைகளுக்கு உதவ அவர்கள் ஏழு நாட்கள்  தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டு உள்ளனர்.மேலும் 1952 ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 39 பி இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here