விருந்து நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட 31 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு: இஸ்கந்தர் புத்ரி அருகே மதினியில் இரண்டு தனியார் விருந்துகளில் கலந்து கொண்டு மீட்பு இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (எம்.சி.ஓ) மீறிய 13 பெண்கள் உட்பட 31 பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

18 முதல் 30 வயதிற்குட்பட்ட சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் மெத்தாம்பேட்டமைன், கெத்தமைன் மற்றும் டி.எச்.சி போன்ற பல்வேறு மருந்துகளுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததாக இஸ்கந்தர் புத்ரி ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் துல்கைரி முக்தார் தெரிவித்தார்.

முதல் சோதனையில், சனிக்கிழமை (அக். 17) இரவு 7.30 மணியளவில் ஒரு வீட்டை போலீசார் சோதனை செய்தனர். அங்கு 18 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட 10 பெண்கள் உட்பட 21 நபர்களை சம்பவ இடத்தில் கைது செய்தோம்.

சுமார் ஒரு மணி நேரம் கழித்து, அதே குடியிருப்பு பகுதிக்குள் இரண்டாவது வீட்டை போலீசார் சோதனை செய்தனர். மேலும் மூன்று பெண்கள் உட்பட மேலும் 10 சந்தேக நபர்களை தடுத்து வைத்தனர்  என்று அவர் திங்களன்று (அக். 19) கூறினார்.

இரண்டு வீடுகளில் இருந்து இரண்டு ஸ்ட்ரோப் விளக்குகள் மற்றும் இரண்டு ஸ்பீக்கர்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக ஏ.சி.பி துல்கைரி கூறினார்.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) அமைத்துள்ள எம்.சி.ஓவை மீறியதற்காக சந்தேக நபர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15 (1) (அ) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here