புக்கிட் அமான் மூத்த அதிகாரிகள் இடமாற்றம்

Bukit Aman

கோலாலம்பூர்: புக்கிட் அமான் 30 க்கும் மேற்பட்ட மூத்த அதிகாரிகள் இடமாற்றம் செய்யப்பட்டு ஒரு பெரிய மறுசீரமைப்பை மேற்கொள்ளவுள்ளது.

இந்த பட்டியலில் முதலிடம் வகிப்பது புக்கிட் அமான் மேலாண்மைத் துறையின் துணை இயக்குநர் துணை ஆணையர் டத்தோ அப்துல் மஜீத் அலி, புதிய  மலாக்கா காவல்துறைத் தலைவராக இருப்பார். அவருக்கு பதிலாக டி.சி.பி டத்தோ மாட் காசிம் கரீம் அவர் பதவியை ஏற்கவிருக்கிறார்.

டி.சி.பி மாட் காசிம் புக்கிட் அமான் மேலாண்மைத் துறை துணை இயக்குநராக டி.சி.பி அப்துல் மஜித் பொறுப்பேற்பார்.

தற்போதைய சரவாக் துணை ஆணையர் டி.சி.பி டத்தோ தேவ் குமார் எம்.எம்.ஸ்ரீ புதிய புக்கிட் அமான் சிஐடியின் துணை இயக்குநராக (உளவுத்துறை / செயல்பாடு) நியமிக்கப்படுவார். அவர் டி.சி.பி டத்தோ முகமட் ரோஸ் ஷாரிக்கு பதிலாக பொறுப்பேற்பார்: அவர் கெடா துணை போலீஸ் தலைமை பதவியை ஏற்றுக்கொள்வார்.

புக்கிட் அமான் பாதுகாப்பு மற்றும் பொது ஒழுங்கு துறை துணை இயக்குநர் டி.சி.பி டத்தோ பிசோல் சல்லே புதிய சரவாக் துணை ஆணையராக நியமிக்கப்படுவார்.

இதற்கிடையில், புக்கிட் அமான் சிஐடி துணை, சூதாட்டம் மற்றும் இரகசிய சங்கங்கள் பிரிவு (டி 7) முதன்மை உதவி இயக்குனர் மூத்த உதவி ஆணையர்  முகமட் ஜானி சே தின் புதிய புக்கிட் அமான் மேலாண்மைத் துறையின் முதன்மை உதவி இயக்குநராக பதவியேற்பார். எஸ்.ஏ.சி அஸ்மி ஆதாமுக்கு பதிலாக எஸ்.ஏ.சி. முகமட் ஜானி நியமிக்கப்படுவார்.

ஜோகூர் குற்றத் தடுப்பு மற்றும் சமூக பாதுகாப்புத் துறை (ஜேபிஜே.கே.கே) தலைவர் எஸ்.ஏ.சி ரஸ்மி அகமதுக்கு பதிலாக எஸ்.ஏ.சி அல்சாஃப்னி அகமது புதிய புக்கிட் அமான் சிஐடி டி 4 (உளவுத்துறை / செயல்பாடு / பதிவுகள்) முதன்மை உதவி இயக்குநராக நியமிக்கப்படுவார். எஸ்.ஏ.சி அல்சாஃப்னி ஜொகூர் ஜே.பி.ஜே.கே.கே தலைமை பதவியில் இருப்பார்.

கோலாலம்பூர் துணை சிஐடி தலைவர் உதவி ஆணையர் ரோஹன் ஷா அஹ்மத் புதிய லஹாட் டத்து ஒ.சி.பி.டி.யாக பதவியேற்பார். இந்த சமீபத்திய சுற்று மறுசீரமைப்பில் பல OCPD களும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர்.

கோத்தா செடார் ஒ.சி.பி.டி ஏ.சி.பி அல்லது அஸ்மான் மொஹமட் நூர் புக்கிட் அமான் மேலாண்மைத் துறையின் உதவி இயக்குநர் பதவியை ஏற்றுக்கொள்வார்.

லஹாட் டத்து ஒ.சி.பி.டி உதவி கம்யூனிட்டி நஸ்ரி மன்சோர் கோலாலம்பூர் சி.ஐ.டிக்கு துணைத் தலைவராக மாற்றப்படுவார். செந்துல் ஓ.சி.பி.டி எஸ்.சண்முகமூர்த்தி புதிய புக்கிட் அமான் சிஐடி வழக்கு மற்றும் சட்டப்பிரிவு (டி 5) உதவி இயக்குநராக இருப்பார்.

டாங் வாங்கி ஓ.சி.பி.டி ஏ.சி.பி முகமட் பாஹ்மி விசுவநாதன் அப்துல்லா மற்றும் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஓ.சி.பி.டி ஏ.சி.பி ஜைருல்னிசாம் முகமட் ஜைனுதீன் @ ஹில்மி ஆகிய இரு ஒ.சி.பி.டி.க்கள் உள்துறை அமைச்சகத்தின் பரோல் வாரியத்திற்கு மாற்றப்படுவார்கள்.

ஏ.சி.பி பெஹ் எங் லாய் செந்தூல் ஓ.சி.பி.டி ஆகவும், ஏ.சி.பி அஹ்மத் சுக்ரி மாட் அகீர் புதிய கோத்தா  செடார் ஓ.சி.பி.டி.யாகவும் பொறுப்பேற்பார்.

ஏ.சி.பி முகமட் ஜைனல் அப்துல்லா மற்றும் ஏ.சி.பி அனுவர் ஒமர் முறையே டாங் வாங்கி ஓ.சி.பி.டி மற்றும் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஓ.சி.பி.டி.யாக பதவியேற்பார்.

இடமாற்றப் பயிற்சி நவம்பர் 20 ஆம் தேதி முதல் நடைமுறைக்கு வரும் என்று புக்கிட் அமன் ஐஜிபி செயலக கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன்ஸ் தலைவர் எஸ்ஏசி டத்தோ அஸ்மாவதி அகமது தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here