விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்திய வரலட்சுமி…

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வருபவர் வரலட்சுமி. இவரது நடிப்பில் டேனி என்னும் திரைப்படம் ஓடிடி தளத்தில் சமீபத்தில் வெளியானது. இதையடுத்து இவரது நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் கன்னிராசி திரைப்படம் வரும் நவம்பர் 27ம் தேதி தியேட்டரில் வெளியாக இருக்கிறது. இதில் விமல் கதாநாயகனாக நடித்துள்ளார்.
தமிழகத்தில் கொரோனா பரவலைத் தடுக்க ஊரடங்கு அமலில் உள்ள போது பாதிக்கப்பட்ட பீகார், மேற்கு வங்காளம், உத்தரப் பிரதேசம், மத்தியப் பிரதேசம், ஜார்கண்ட் ஆகிய மாநிலங்களைச் சேர்ந்த புலம்பெயர் தொழிலாளர்கள் தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குக் கிளம்புவதற்கு முன்பாக நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமார் தான் தொடங்கிய சமுக சேவை அமைப்பான சேவ் சக்தி (Save Shakti) பவுண்டேஷன் சார்பாக சென்னை சென்ட்ரல் ரயில் நிலையத்திற்கே சென்று அவர்களுக்குத் தேவையான அத்தியாவசிய பொருட்களை வழங்கி வந்தார்.
இந்நிலையில், ஆண்கள் சிறுநீர் கழிக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு, இதை விட சிறந்த விளக்கத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.. !!!! #Staysafe #WearAMask #covid இன்னும் எல்லா இடங்களிலும் அதிகம்.. !! #பொறுப்புள்ளவராய் இருங்கள். என்று பதிவு செய்திருக்கிறார்.
மிகவும் கீழ் தரமான பதிவு, ஆண்கள் இதே போல் ஒரு புகைப்படத்தை பதிவிட்டிருந்தால் நீங்கள் சும்மா இருப்பீர்களா.. என்று நெட்டிசன்கள் பலர் கண்டனங்கள் தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here