இன்று 1,141 பேருக்கு கோவிட் தொற்று – மரணம் எதுவுமில்லை

புத்ராஜெயா: மலேசியாவில் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 4) 1,141 புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து மொத்த தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கையை 70,236 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது.

செய்தியாளர் கூட்டத்தில், சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, சபா மற்றும் சிலாங்கூர் ஆகிய இரு முறையும் முறையே 320 புதிய சம்பவங்கள் பதிவு செய்துள்ளன. இது அனைத்து மாநிலங்களிலும் மிக உயர்ந்த எண்ணிக்கையாகும். கோலாலம்பூரில் 256 புதிய சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன.

டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் வெள்ளிக்கிழமை 1,144 கோவிட் -19 நோயாளிகள் வெளியேற்றப்பட்டுள்ளனர். இதனால் நாட்டில் மொத்தமாக 59,061 பேர் மீட்கப்பட்டுள்ளனர். இப்போது 10,799 செயலில் உள்ள சம்பவங்களாகும். இதில் அனைத்து நோயாளிகளும் தற்போது நாடு முழுவதும் உள்ள மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறுகையில், தற்போது 129 நோயாளிகள் தீவிர சிகிச்சையில் உள்ளனர். அவர்களில் 53 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

வெள்ளிக்கிழமை புதிய சம்பவங்க மூன்று இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்றுநோய்கள், மீதமுள்ளவை உள்ளூர் பரவுதல். புதிய கோவிட் -19 இறப்புகள் எதுவும் இல்லை. இறப்பு எண்ணிக்கை 376 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here