கோலாலம்பூர், சிலாங்கூர் மற்றும் சபாவில் டிச.31 ஆம் தேதி சிஎம்சிஓ நீட்டிப்பு

புத்ராஜெயா: சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் சபாவில் உள்ள நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) டிசம்பர் 31 வரை நீட்டிக்கப்படும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

மாநிலங்களில் கோவிட் -19 புள்ளிவிவரங்கள் இன்னும் உயர்ந்த நிலையில் இருப்பதாக கருதும் சுகாதார அமைச்சின் இடர் மதிப்பீடு தான் இதற்கு காரணம் என்று அமைச்சர் கூறினார். நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO டிசம்பர் 20 அன்று முடிவடையும்.

சிலாங்கூரைப் பொறுத்தவரை, டிசம்பர் 6 ஆம் தேதி மீட்பு MCO க்கு திரும்பிய சபாக் பெர்னம், ஹுலு சிலாங்கூர் மற்றும் கோலா சிலாங்கூர் தவிர அனைத்து மாவட்டங்களுக்கும் இந்த உத்தரவு பொருந்தும்.

பிற மாநிலங்களில், நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO பின்வரும் மாவட்டங்களுக்கும் டிசம்பர் 31 வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது: நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள சிரம்பான் மற்றும் போர்ட்டிக்சன் மாவட்டங்கள் மற்றும் ஜொகூரில் உள்ள ஜோகூர் பாரு, பத்து பகாட் மற்றும் கூலாய்  மாவட்டங்கள் அதில் அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here