சூதாட்ட மையத்தில் அதிரடி சோதனை – 12 பேர் தடுத்து வைப்பு

அம்பாங்: பாண்டான் ஜெயாவில் 24 மணி நேர சூதாட்ட மையத்தை வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 22) இரவு காவல்துறையினரால் சோதனை செய்யப்பட்டது.

12 வாடிக்கையாளர்கள் -10 உள்ளூர்வாசிகள் மற்றும் இரண்டு வெளிநாட்டினர் – சூதாட்டத்தின் மத்தியில் இருந்ததால் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அம்பாங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் பாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

ஒரு ரகசிய கதவு காரணமாக சில தப்பிக்க முடிந்தது. இது வளாகத்தின் மேல் தளங்களுக்கு வழிவகுத்தது என்று அவர் கூறினார்.

நாங்கள் ஐந்து இந்தோனேசிய பெண்கள் மற்றும் ஒரு இந்தோனேசிய ஆணையும் ஒரு  பணிப்பெண் உள்ளிட்டவர்களை வளாகத்தில் தடுத்து வைத்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

ஆண் வாடிக்கையாளர்களை கவர்ந்திழுக்க வெளிநாட்டு பெண்கள் பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

ரவுட்டர்கள், மோடம் மற்றும் சூதாட்ட உபகரணங்கள் உள்ளிட்ட பல்வேறு பொருட்களையும் போலீஸ் குழு பறிமுதல் செய்ததாக ஏ.சி.பி முகமட்  ஃபாரூக் தெரிவித்தார்.

இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு முதல் 24 மணி நேரம் இந்த வளாகம் இயங்குவதாக நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று வெள்ளிக்கிழமை இரவு சோதனைக்குப் பிறகு சந்தித்தபோது அவர் கூறினார். கும்பல் அவர்களின் விசுவாசமான வாடிக்கையாளர்களுக்கு மட்டுமே வழங்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

இதுபோன்ற வளாகங்களைச் சோதனையிடவும், சட்டவிரோத சூதாட்டக் கூறுகள் அனைத்தையும் கட்டுப்படுத்தவும் காவல்துறை இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் எப்போதும் எங்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார். இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது நாங்கள் இதுபோன்ற சோதனைகளை நடத்த மாட்டோம் என்று நினைக்க வேண்டாம் என்று அவர் கூறினார்.

இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் சமூகத்தை அழிக்கக்கூடும் என்பதால் சட்டவிரோத சூதாட்டத்திற்கு எதிரான முயற்சிகளை காவல்துறையினர் முடுக்கிவிடுவார்கள் என்று ஏ.சி.பி  முகமட் பாரூக் கூறினார்.

எந்தவொரு குற்றம், குறிப்பாக சட்டவிரோத சூதாட்டம் பற்றிய தகவல்களை போலீசாருடன் தொடர்பு கொள்ளுமாறு பொதுமக்களை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம். அம்பாங்கில் சூதாட்ட கும்பல்  இயங்க நாங்கள் அனுமதிக்க மாட்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here