வரும் 29ஆம் தேதி வரை கோம்பாக்கில் பல சாலைகள் மூடப்படும்

கோலாலம்பூர்: புதன்கிழமை (ஜன. 27) முதல் ஜனவரி 29 அதிகாலை வரை தைப்பூச தேர் பயணத்துடன் இணைந்து கோம்பாக் மாவட்டத்தில் பல சாலைகள் மூடப்படும்.

தேரின் பயணத்தை ஜலான் துன் எச்.எஸ். லீயில் உள்ள ஸ்ரீ மகா மரியம்மன் கோயிலில் இருந்து ஶ்ரீ  சுப்பிரமணியம் கோயிலுக்கு செல்ல தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) ஒப்புதல் அளித்ததைத் தொடர்ந்து சாலைகள் மூடப்பட்டதாக கோம்பாக் காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி அரிஃபாய் தாராவே தெரிவித்தார்.

இந்த பாதையில் பத்துமலை கோயிலுக்கு ஸ்லிப் சாலை, எம்ஆர்ஆர் 2 முதல் ஜாலான் பெருசஹான் பத்து மலை, ஜாலான் பெருசஹான் சந்திப்பு முதல் பத்துமலை ரவுண்டானா மற்றும் சுங்கை பத்து  மலையின் பிரதான குளியல் இடத்திற்கு செல்லும் பாதை ஆகியவை அடங்கும் என்று அவர் புதன்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சாலைகள் ஜனவரி 29 ஆம் தேதி காலை 6 மணிக்கு மீண்டும் திறக்கப்படும் என்றார்.

தைப்பூசத்துடன் இணைந்து கோயில்களில் பிரார்த்தனை செய்ய வேண்டாம் என்று அவர் மக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். இந்த முறை அனுமதிக்கப்படவில்லை. இப்போது அனைத்து இயக்கங்களும் இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் தரமான இயக்க நடைமுறைக்கு (எஸ்ஓபி) இணங்க வேண்டும்.

என்.எஸ்.சி விதித்தபடி MCO SOP ஐ மீறும் எந்தவொரு நபருக்கும் எதிராக கடுமையான நடவடிக்கைகளை எடுக்க போலீசார் தயங்க மாட்டார்கள் என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here