ஜாலான் டூத்தா சாலை தடுப்பு விவகார விசாரணை இந்த வாரம் முடிவடையும்

கோலாலம்பூர்: இங்குள்ள ஜாலான் டூத்தா சாலைத் தடையை நிர்வகிக்கும் ஒரு போலீஸ்காரர் சம்பந்தப்பட்ட பாலியல் துன்புறுத்தல் தொடர்பான விசாரணை இந்த வாரம் நிறைவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ சைஃபுல் அஸ்லி கமருதீன் (படம்) கூறுகையில், சாலை மறியலில் கடமையில் உள்ளவர்கள் உட்பட கூறப்படும் சம்பவத்தில் தொடர்புடைய அனைவரின் அறிக்கைகளையும் போலீசார் பதிவு செய்துள்ளனர்.

புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 17) ஓய்வுபெற்ற மற்றும் முன்னாள் காவல்துறை அதிகாரிகள் மற்றும் அதிகாரிகளுக்கான நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட பின்னர், “அந்தப் பெண் பதிவு செய்த வீடியோவும் ஆதாரமாகப் பயன்படுத்தப்படும்” என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு நியாயமாகவும் வெளிப்படையாகவும் விசாரிக்கப்படும் என்று  சைஃபுல் தனது உறுதிமொழியைக் கொடுத்தார். இந்த சம்பவத்தில் சம்பந்தப்பட்ட போலீஸ் பணியாளர்கள் ஏற்கனவே சாலைத் தடை கடமையில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார். இதுவரை காவல்துறை ஊழியர்களுக்கு எதிராக அவதூறு கூறப்படவில்லை.

விசாரணை முடிந்ததும் நாங்கள் விசாரணைக் கட்டுரையை சட்டத்துறை தலைவருக்கு அனுப்புவோம் என்று அவர் கூறினார். ஜாலான் டூத்தா சாலைத் தடையில் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டபோது, ​​ப்ரா அணியவில்லை என்று ஒரு போலீஸ்காரர் தகாத முறையில் விமர்சித்ததாக ஒரு பெண் கூறியிருந்தார்.

அவர் தனது அனுபவத்தையும் குற்றச்சாட்டையும் சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 13) சமூக ஊடக தளங்களில் பகிர்ந்து கொண்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here