28 அரசு அதிகாரிகள் உள்ளிட்ட 9,000க்கும் மேற்பட்டோர் கைது

கோலாலம்பூர்: கடந்த மாதம் நாடு தழுவிய அளவில் நடைபெற்ற பல்வேறு போதைப் பொருள் ஒழிப்பு நடவடிக்கைகளில் 28 அரசு ஊழியர்கள் உட்பட 9,000 க்கும் மேற்பட்டோர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கைப்பற்றப்பட்ட மருந்துகளில் 1,847.47 கிலோ எரிமின் 5 142.31 மில்லியன், மதிப்புள்ள 281.54 கிலோ கஞ்சா மதிப்பு 700,000 மற்றும் 7.56 மில்லியன் மதிப்புள்ள 209.79 கிலோ சியாபு ஆகியவை அடங்கும் என்று புக்கிட் அமான் போதைப்பொருள் குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறை (என்.சி.ஐ.டி) இயக்குனர் தெரிவித்தார்.

ஜனவரி மாதம் பல்வேறு போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காக 28 அரசு ஊழியர்கள் உட்பட 9,323 நபர்களை நாங்கள் கைது செய்தோம். போதைப்பொருள் அச்சுறுத்தலை முழுமையாக எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம் என்று வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

போதை மருந்து கும்பலுக்கு சொந்தமான 26 மில்லியன் மதிப்புள்ள சொத்துக்களும் கடந்த மாதம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. இந்த ஆண்டு இதுவரை நாடு முழுவதும் 22 போதைப் பொருள் கும்பலை முறியடிக்க  முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

எந்தவொரு குற்றச் செயல்களுக்கும் குறிப்பாக போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் குறித்த தகவல்களை வழங்குமாறு கம்யூனிஸ்ட் ரசருதீன் பொதுமக்களுக்கு அழைப்பு விடுத்தார். போதைப்பொருட்களுக்கு எதிரான போரில் பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்பு எங்களுக்கு தேவை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here