நெடுஞ்சாலையின் அருகே கண்டெடுக்கப்பட்ட மனித மண்டை ஓடு

பத்து பகாட் : யோங் பெங்கிலிருந்து வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் KM122.4 என்ற இடத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 19) மனித மண்டை ஓடு ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

சுமார் 10 மாதங்களுக்கு முன்பு சாலை விபத்தில் சிக்கிய கார் ஓட்டுநரின் மனித மண்டை ஓடு என்று நம்பப்படுவதால  என்று பத்து பகாட் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஏ.சி.பி இஸ்மாயில் டோல்லா தெரிவித்தார்.

மதியம் 1.10 மணியளவில் நெடுஞ்சாலை பராமரிப்புத் தொழிலாளர்கள் நெடுஞ்சாலையின் இடது பக்கத்தில் ஒரு சாய்வு வடிகால் சுத்தம் செய்து கொண்டிருந்தபோது இந்த மண்டை ஓடு குறித்து காவல்துறையினருக்கு தகவல் வழங்கியதாக அவர் கூறினார்.

நெடுஞ்சாலையிலிருந்து 67 மீ தொலைவில், சாய்வில் புதர்களுக்கு பின்னால் மறைந்திருந்த ஒரு கார் அருகே மண்டை ஓடு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 20) ஒரு அறிக்கையில் அவர் கூறுகையில், வாகனம் சறுக்கி சறுக்குவதற்கு முன்னர் ஓட்டுநர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்துவிட்டார் என்று நம்பப்பட்டது.

அடையாளம் காணப்பட்ட வாகனத்தின் உரிமையாளர் மூலம் பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தை கண்டுபிடிக்க போலீசார் முயற்சிப்பதாகவும், அதே நேரத்தில் கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் காணாமல் போன நபர்கள் அறிக்கையை விசாரிப்பதாகவும் இஸ்மாயில் கூறினார்.

மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக மண்டை ஓடு சுல்தான் இஸ்மாயில் மருத்துவமனையின் தடவியல் துறைக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும், சாலை போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here