எம்.சி.ஏ. ஆண்டுக்கூட்டத்தில் 5 தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றம்

கோலாலம்பூர்: 67 ஆவது எம்.சி.ஏ ஆண்டு பொதுக் கூட்டத்தின் போது முன்மொழியப்பட்ட ஐந்து தீர்மானங்களும் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளன. தீர்மானங்கள் கட்சி விவகாரங்கள், அரசியல், அரசு, பொருளாதாரம் மற்றும் கல்வி தொடர்பானவை ஆகும்.

கட்சி விவகாரங்களின் கீழ், அதன் பொதுச் சபை அடுத்த பொதுத் தேர்தலுக்குத் தயாராகவும், மக்களின் நம்பிக்கையை வென்றெடுப்பதற்காகவும், அனைவருக்கும் சுதந்திரமான, ஜனநாயக மற்றும் நியாயமான மலேசியாவை நிறுவுவதற்கும் பாரிசன் நேஷனலின் பொறிமுறையையும் உத்திகளையும் பின்பற்றுவதற்கான தீர்மானத்தை நிறைவேற்றியது.

அரசியலின் கீழ், பன்மைத்துவம் மற்றும் மிதமான உணர்வை ஊக்குவிப்பதற்கும், இனம் பொருட்படுத்தாமல் மக்களுக்கு சேவை செய்வதற்கும், அரசியல் மோதலை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கும் கட்சியின் அரசியல் சித்தாந்தங்களைக் கடைப்பிடிப்பதற்கான தீர்மானத்திற்கு பொதுச் சபை ஒப்புதல் அளித்தது.

அனைத்து கட்சிகளும் தொற்றுநோயைத் தடுப்பதில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். மக்களுக்கு உதவுவது மற்றும் பொருளாதாரத்தை புத்துயிர் பெறுவது என்று தீர்மானம் படித்தது.

தொற்றுநோயைத் தணிப்பதற்கும் இயல்பு நிலைக்கு திரும்புவதற்கும் அரசாங்கத்தின் நடவடிக்கைகளை ஆதரிப்பதற்கான தீர்மானத்தையும் கட்சி நிறைவேற்றியது, அதே நேரத்தில் கடந்த ஆண்டு கடுமையாக போராடிய மற்றும் பொது சுகாதாரத்தைப் பாதுகாக்க மகத்தான பங்களிப்புகளைச் செய்த முன்னணி வீரர்களையும் பாராட்டியது.

பொதுச் சபை முன்னணி கோவிட் -19 தடுப்பூசிகளை வழங்குவதில் அரசாங்கத்தை ஆதரிக்கிறது, இது முன்னணி பணியாளர்கள், அதிக ஆபத்து மற்றும் பாதிக்கப்படக்கூடிய குழுக்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படுகிறது, மேலும் தடுப்பூசி திட்டத்தை பொருளாதாரத் துறைகள் மீண்டும் திறப்பதற்கு ஏற்ப திட்டமிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது என்று அது எழுதியது.

பொருளாதாரத்தின் கீழ், அரசாங்கம் 2021 பட்ஜெட்டை அமல்படுத்துவதை ஆதரிக்கும் தீர்மானத்தை கட்சி நிறைவேற்றியது.

கடைசியாக, கல்வியைப் பொறுத்தவரை, சீன மொழிகளின் பள்ளிகளை நிர்மாணித்தல் மற்றும் இடமாற்றம் செய்தல் மற்றும் கல்வி நிதி ஒதுக்கீடு உள்ளிட்ட அதிகாரக் கொள்கைகளுக்குப் பிறகு கல்விக் கொள்கைகளை மீண்டும் பாதையில் கொண்டுவந்ததற்காக பெரிகாத்தான் நேஷனலைப் பாராட்டும் தீர்மானத்தை அது நிறைவேற்றியது.

மொத்தம் 2,502 எம்.சி.ஏ உயர்மட்ட பிரதிநிதிகளில், 95 பேர் எம்.சி.ஏ தலைமையகத்தில் நேரடியாக கலந்து கொண்டனர். 1,125 பேர் ஒரு வீடியோ காணொளி வழியாக இணைந்தனர். மொத்தம் 48.76% விழுக்காடு ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here