இ-ஊதிய முறை ;விரைவில் மனிதவளத்துறை அமைச்சு அமல்படுத்தும்

தாப்பா: வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் உட்பட நாட்டில் உள்ள அனைத்து தொழிலாளர்களுக்கும் முதலாளிகள் வாக்குறுதியளித்தபடி அவர்களின் சம்பளம் மற்றும் ஊதியம் வழங்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக மனிதவள அமைச்சகம் (கே.எஸ்.எம்) எதிர்காலத்தில் மின் ஊதிய முறையை அறிமுகப்படுத்தும்.

அதன் அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ எம். சரவணன்  தனது குழு உள்துறை அமைச்சகத்துடன் (கே.டி.என்) ஒரு சந்திப்பை நடத்தியுள்ளதாகக் கூறியது. இது நடைமுறைப்படுத்தப்படுவதற்கு முன்னர் தற்போது இறுதி கட்டத்தில் உள்ளது.

இந்த இ-ஊதிய முறையை பயன்படுத்துவதன் மூலம், அனைத்து துறைகளிலும் உள்ள ஊழியர்களுக்கு சம்பளம் வழங்குவதில் தாமதமாக அல்லது தாமதமாக வரும் முதலாளிகளை ஒழுங்குபடுத்துவதாக எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இது பெரும்பாலும் நாட்டில் ஒரு பிரச்சினையாக உள்ளது.

நாங்கள் இ-ஊதிய முறையைப் பயிற்சி செய்யும்போது, ​​ஒவ்வொரு மாதமும் 7 ஆம் தேதிக்கு முன்னர் தங்கள் ஊழியர்களின் சம்பளத்தை செலுத்த வேண்டிய முதலாளிகள் (நிர்ணயிக்கப்பட்ட காலத்திற்குள்) செலுத்தாவிட்டால், ஆரம்பகால தகவல்களைப் பெறுவோம் என்று அவர் கூறினார்.

தாப்பா விளையாட்டு வளாகத்தில் உள்ள தாப்பா நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் Program Dermasiswa D’Sara Parlimen Tapah மற்றும் மசூதிகள் மற்றும் சூராக்களுக்கு ரமலான் நன்கொடைகளை வழங்கிய பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் சரவணன் இதனைத் தெரிவித்தார்.

தொழிலாளர்கள் சம்பளத்தை வழங்குவதைத் தவிர்ப்பதற்கான ஒரு வழியாக தங்கள் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் மீது சோதனைகளை நடத்த குடிநுழைவுத் துறைக்கு அறிக்கைகளை அளித்த முதலாளிகள் உள்ளனர் என்ற குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து அவர் கருத்து தெரிவித்தார்.

ஊழியர்களே புகார் அளிப்பதற்கு முன்னர் முதலாளிகள் ஊழியர்களின் சம்பளத்தை செலுத்தியுள்ளார்களா என்பது குறித்த ஆரம்ப தகவல்களைப் பெற அமைச்சகத்தில் தற்போதுள்ள தளத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ள ஒப்புக் கொண்டமைக்கும் உள்துறை அமைச்சகத்திற்கு சரவணன் நன்றி தெரிவித்தார்.

“தொழிலாளர்கள் உள்ளூர் அல்லது வெளிநாட்டினராக இருந்தாலும், அவர்களுடைய தலைவிதியைப் பாதுகாப்பதில் கே.எஸ்.எம் பொறுப்பேற்றுள்ள போதிலும், உள்துறை அமைச்சகத்தில் தற்போதுள்ள தளத்தைப் பயன்படுத்தி மதிப்பீடு செய்வதற்கான (சிக்கலை) அணுகல் எங்களுக்கு இல்லாததால் நாங்கள் முன்பு தடைபட்டோம்.

 நாங்கள் இ-ஊதிய முறையைத் தொடங்கும்போது ஆரம்ப தகவல்களைப் பெறுவோம். (இது நடைமுறையில் இருப்பதால்) ஊழியர்களிடமிருந்து புகார்களுக்காகக் காத்திருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. ஏனெனில் முதலாளிகள் பணம் செலுத்தத் தவறியவுடன், நாங்கள் தகவல் கிடைக்கும், நாங்கள் நடவடிக்கை எடுப்போம் என்று அவர் விளக்கினார்.

இதற்கிடையில், இந்த நிகழ்ச்சி குறித்து தாப்பா நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான சரவணன் கூறுகையில், உதவித் திட்டத்தில் பங்கேற்க மொத்தம் 100 ஸ்டாண்டர்ட் நான்கு மாணவர்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். இது அவர்களின் பள்ளி கட்டணம் மற்றும் படிவம் ஐந்து வரை கல்வி சம்பந்தப்பட்ட பல்வேறு செலவுகளுக்கு நிதியளிக்கும்.

இந்த செலவுகள் அனைத்தும் Pertubuhan Pendidikan Anak Tapah ஏற்று கொள்ளும்.     இது பி 40 (கீழ் 40 / குறைந்த வருமானம்) குழுவைக் கொண்ட தாப்பா

தொகுதியில் சிறந்த மாணவர்களை உருவாக்கும் முயற்சியாகும் என்று அவர் கூறினார். கல்வி அமைச்சின் உதவியுடன் மற்ற நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளுக்கும் விரிவுபடுத்தப்படலாம்.

அதே திட்டத்தில், மொத்தம் 16 மசூதிகளும் தலா 4,000 வெள்ளி ஒதுக்கீட்டைப் பெற்றன. 79 சூராக்கள் தாப்பா தொகுதியில் தலா 1,800 வெள்ளி வழ். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here