15ஆவது பொதுத்தேர்தலில் லாரூட் தொகுதியில் நான் போட்டியிட மாட்டேன் – சாரணி முகமது

ஈப்போ: 15 ஆவது பொதுத் தேர்தலில் லாரூட்  நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் தான் போட்டியிடப் போவதில்லை என்றும் ஆனால் ஒரு அம்னோ வேட்பாளர் களமிறங்கப்படுவார் என்று டத்தோ  சாரணி முகமது தெரிவித்துள்ளார்.

அம்னோ என்ன இருந்தாலும் அங்கே போட்டியிடுவார். நான் பலமுறை சொன்னேன். நான் லெங்காங்கிலிருந்து வந்தவன். உள்ளூர் வேட்பாளருக்கு முன்னுரிமை வழங்கப்படும்.

பேராக் மாநில மேம்பாட்டுக் கழகத்தின் தலைமை நிர்வாகி டத்தோ ரெட்ஸா ரபீக் அப்துல் ரசாக் மற்றும் நிபுணத்துவ லேடெக்ஸ் சென்.பெர்ஹாட் நிர்வாக இயக்குனர் டெரன்ஸ் லிம் சின் கூய் ஆகியோருக்கு இடையே இன்று (மே 5) தனது அலுவலகத்தில் கையெழுத்திட்ட ஒப்பந்தத்தில் சாட்சியம் அளித்த பின்னர் அவர் கூறினார்.

பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவைச் சேர்ந்த தற்போதைய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ ஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடினுக்கு எதிராக லாரூட் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிட ஒரு வலுவான வேட்பாளரை நிறுத்துவதற்கு அம்னோ பரிசீலித்து வருவதாக ஒரு ஆன்லைன் போர்டல் செய்தி வெளியிட்டிருந்தது. பரிசீலிக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் பெயர்களில் பேராக் அம்னோ தலைவரான சாரணியும் இருந்தார்.

இந்த ஒப்பந்தத்தில், பத்து காஜா உள்ள பெம்பன் II தொழில்துறை தளத்தில் 18.3 ஹெக்டேர் நிலத்தில் கையுறை தொழிற்சாலையை நிர்மாணிப்பதை உள்ளடக்கியது என்று சாரணி கூறினார். 10 ஆண்டுகளில் ஐந்து கட்டங்களை உள்ளடக்கிய RM800mil இன் முதலீடு மதிப்புள்ளது என்றார்.

முதல் கட்டம் 2023 முதல் 2024 வரை RM160mil சம்பந்தமாக தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நிறைவடையும் போது, ​​தொழிற்சாலை 80 உற்பத்தி வரிகளைக் கொண்டிருக்கும். ஆண்டுதோறும் 24 பில்லியன் கையுறைகளை உற்பத்தி செய்யும் என்று அவர் கூறினார். தொழிற்சாலை 4,000 வேலை வாய்ப்புகளை உருவாக்கும்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here