3 விருதுகளை திருப்பி தந்த ஹாலிவுட் நடிகர்

ஹாலிவுட்டில் பல ஆண்டுகளாக வென்ற மூன்று கோல்டன் குளோப் விருதுகளை வென்ற நடிகர் Tom cuuise அந்த  HFPA க்கு திருப்பி அளித்திருக்கிறார். அதனால் ஹாலிவுட் வெளிநாட்டு பத்திரிகைக் கழகத்திற்கு எதிரான சீற்றத்திற்கு ஆளாகியிருக்கிறார்.

எச்.எஃப்.பி.ஏ தலைமையகத்திற்கு இப்போது அனுப்பப்பட்ட கோப்பைகள் ஜெர்ரி மாகுவேருக்கு அவர் வென்ற சிறந்த நடிகருக்கான பரிசு, ஜூலை நான்காம் தேதி பிறந்ததற்காக அவர் பெற்ற சிறந்த நடிகருக்கான பரிசு மற்றும் மாக்னோலியாவுக்காக அவர் வென்ற சிறந்த துணை நடிகருக்கான பரிசாகும்.

இது ஒரு புதிய செயல்,  மற்றவர்களும் அவரது வழியைப் பின்பற்றினால் நான் ஆச்சரியப்பட மாட்டோம். மேலும் HFPA இன் வரவேற்புப் பகுதி தங்கக் கோப்பைகளால் நிரப்பபடலாம்.

கோல்டன் குளோப்ஸ் தொடர்ந்து நொறுங்கி வருவதால் அடுத்த ஆண்டு ஒளிபரப்பை என்.பி.சி ரத்து செய்ததால், இது நடந்தது என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here