9 மாத ஆண் குழந்தையை கொன்ற ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

பெட்டாலிங் ஜெயா: மூன்று வாரங்களுக்கு முன்பு இங்குள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் அவரது மனைவி குழந்தை காப்பகத்தில் இருந்தபோது, ​​ஒன்பது மாத ஆண் குழந்தையை பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகியதோடு கொலை செய்த குற்றச்சாட்டில் ஒரு வேலையற்ற நபர் புதன்கிழமை (மே 12) மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டார்.

முகமட் பத்ருல்டின் முகமட் 36, கொலைக் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது தலையை ஆட்டினார். அதே நேரத்தில் குழந்தையை கொன்ற குற்றச்சாட்டில் அவர் குற்றவாளி அல்ல என்று மறுத்தார்.

கொலை வழக்கு உயர்நீதிமன்றத்தின் கீழ் இருப்பதால் கொலை செய்யப்பட்டதாக எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

நேற்று ஒரு பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் பொலிசார் கூறியதையடுத்து இந்த வழக்கு பொதுமக்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது.   பராமரிப்பாளர் வீட்டை சுத்தம் சுத்தம் கொண்டிருந்தபோது அப்பெண்ணியின் கணவர் படுக்கை அறையில் அக்குழந்தையை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்து கொலை செய்யப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

கொலை ஜாமீன் அல்லாத குற்றம் என்பதால் ஜாமீன் கோரிய கோரிக்கையை நீதிமன்றம் நிராகரித்ததையடுத்து, அந்த நபர் தனது குடும்பத்தினருடன் ஹரி ராயா எடிஃபிட்ரியைக் கொண்டாட முடியாது.

முதல் குற்றத்திற்காக, தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் குழந்தையை கொலை செய்ததாக அந்த நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இரண்டாவது குற்றத்திற்காக, அதே குறியீட்டின் பிரிவு 377C இன் கீழ் குழந்தையின் மீது இயற்கையின் ஒழுங்கிற்கு எதிராக உடலுறவு கொண்டதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் குறைந்தபட்சம் 5 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் அதிகபட்சம் 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும்.

ஏப்ரல் 27 அன்று காலை 8 மணி முதல் பிற்பகல் 3.30 மணி வரை Projek Perumahan Rakyat Lembah Subang என்ற இடத்தில் அவர் குற்றங்களை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவரை யாரும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்படாத நிலையில், துணை அரசு வக்கீல் அலிசன் சான் மே காம் என்பவரால் வழக்கு தொடரப்பட்டது. அடுத்த குறிப்பு மற்றும் ரசாயன அறிக்கையை சமர்ப்பிக்க நீதிமன்றம் ஜூன் 15 ஐ  வழங்கியுள்ளது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here