உணவகங்களில் அமர்ந்து உணவருந்த அனுமதி மறுப்பு; ஆனால் கேசினோ இயங்க அனுமதியா?

பெட்டாலிங் ஜெயா: கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் உள்ள சூதாட்ட விடுதிகள் இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது (எம்.சி.ஓ) ஏன் இயக்க அனுமதிக்கிறார்கள். ஆனால் மக்கள் உணவகங்களில் உணவருந்தக்கூட அனுமதிக்கப்படவில்லை.

கிள்ளான் நாடாளுமன்ற  உறுப்பினர் சார்லஸ் சந்தியாகோ, மக்களிடையே சமூக தொடர்புகளைத் தடுப்பதே எம்.சி.ஓ.வின் அம்சமாகும். இது தொழிலாளர்கள், சூதாட்டக்காரர்கள் மற்றும் பிறருக்கு இடையிலான சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க முடியாது.

திறந்த மற்றும் நன்கு காற்றோட்டமான பகுதிகளுடன் ஒப்பிடும்போது கேசினோக்கள் ஒரு சூழப்பட்ட சூழலாகும். இது வைரஸ் பரவ அதிக ஆபத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

ரிசார்ட்ஸ் வேர்ல்ட் கெந்திங் இயக்க வழிகாட்டியின் படி, கெந்திங் கேசினோ, கெந்திங் கிளப் மற்றும் கெந்திங் கிளப் பிரைவேட் கேமிங் ஆகியவை இயக்க நிலையில் உள்ளன. ஆனால் கெந்திங் ரிவார்ட்ஸ் உறுப்பினர்களுக்கு மட்டுமே.

 இயக்க வழிகாட்டி இது கடைசியாக மே 17 அன்று புதுப்பிக்கப்பட்டது என்றும் கூறினார். நாடு தழுவிய MCO மே 12 முதல் நடைமுறைக்கு வந்தது.

மாநிலம் மற்றும் மாவட்டங்களுக்கு இடையேயான பயணத் தடை இன்னும் நடைமுறையில் இருக்கும்போது இந்த சூதாட்ட விடுதிகளுக்கு யார் அடிக்கடி வருவார்கள் என்பதையும் சந்தியாகோ அறிய விரும்பினார். இது “very fishy” என்று கூறினார்.

மக்கள் எப்படி கெந்திங்கிற்கு செல்ல அனுமதி பெறப் போகிறார்கள்? இரண்டாவதாக, கேசினோவில் சமூக தொடர்புகளை யார் கண்காணிக்கிறார்கள்? SOP கள் உண்மையில் அங்கு பின்பற்றப்படுகின்றனவா? போதுமான சமூக இடைவெளி உள்ளதா?

இது நிச்சயமாக உணவகங்களுக்கு நியாயமற்றது. இந்த நேரத்தில் உணவக உரிமையாளர்களின் வாழ்வாதாரம்  எப்படி  என்று எனக்குத் தெரியாது, என்று டிஏபி நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவர் கூறினார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here