800,000 அரசாங்க ஊழியர்கள் தேசிய பேரிடர் நிவாரண அறக்கட்டளை நிதி வழங்குவர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: அரசு ஊழியர்கள் இப்போது தேசிய பேரிடர் நிவாரண அறக்கட்டளை நிதிக்கு ஒரு நிலையான தொகையை வழங்குவார்கள் என்று அரசாங்கத்தின் தலைமை செயலாளர் முகமட் ஜுகி அலி தெரிவித்தார்.

ஏறக்குறைய அனைத்து தரங்களிலிருந்தும் சுமார் 800,000 அரசு ஊழியர்கள் தங்கள் நிலையான பொழுதுபோக்கு கொடுப்பனவுகள் (ஐ.டி.கே) மற்றும் பிற கொடுப்பனவுகளிலிருந்து விலக்கு அளிப்பதன் மூலம் இதில் ஈடுபடுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

பங்களிப்பு சுமார் RM30 மில்லியனாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறதுஎன்று அவர் கூறினார்.  A நிலை கீழ் உள்ளவர்கள் தங்கள் கொடுப்பனவுகளில் 50% பங்களிப்பார்கள். B மற்றும் C தரங்களுக்கு கீழ் உள்ளவர்கள் முறையே 20% மற்றும் 10% பங்களிப்பார்கள்.

தரம் 44 முதல் 56 வரையிலான அரசு ஊழியர்கள் தங்களது கொடுப்பனவுகளில் 5% பங்களிப்பார்கள், தரம் 29 முதல் 41 வரை உள்ளவர்கள் தங்கள் கொடுப்பனவுகளில் இருந்து RM10 கொடுப்பார்கள். இது மூன்று மாதங்களுக்கு இருக்கும் என்று ஜுகி கூறினார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோய்க்கு எதிரான நாடு தொடர்ந்து போராடி வருவதால், முன்னணி மற்றும் மலேசியர்களுக்கு ஒற்றுமையைக் காட்ட ஜூன் முதல் மூன்று மாதங்களுக்கு அமைச்சரவை அமைச்சர்களும் அவர்களது பிரதிநிதிகளும் தங்கள் மாத சம்பளத்தை நிவாரண நிதிக்கு வழங்குவர் என்று நேற்று பிரதமர் முஹிடின் யாசின் தெரிவித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here