எஸ்ஓபி மீறி நள்ளிரவு வரை அரசாங்க ஊழியர்களுடன் நடைபெற்ற விருந்து; 32 பேர் தடுத்து வைப்பு

கோலாலம்பூர்: ஜாலான் பினாங்கில் உள்ள ஒரு சொகுசு தங்குவிடுதியில் நடைபெற்ற  விருந்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்பட்ட நிலையில் நான்கு அரசு ஊழியர்கள் உட்பட மொத்தம் 32 பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

அதிகாலை 2 நடைபெற்ற சோதனையிபோது கைது செய்யப்பட்டவர்களில் எட்டு வெளிநாட்டினர் மற்றும் 20 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட 18 பெண்கள் அடங்குவதாக டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் முகமட் ஜைனல் அப்துல்லா தெரிவித்தார். அவர்கள் ஹோட்டலில் இரண்டு தனி அறைகளில் இருந்தனர்.

அரசு ஊழியர்களில் ஒருவர் கட்சியின் அமைப்பாளராக இருப்பது முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. மேலும் அறை முன்பதிவு அவரால் நேற்று RM500 மற்றும் RM700  வெள்ளி என செய்யப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அரசு ஊழியர்கள் மற்றும் வெளிநாட்டினரின் வழக்கு தொடர்பாக காவல்துறையினர் ஒரு விசாரணைக் கட்டுரையைத் திறந்தனர். அதே நேரத்தில் உள்ளூர்வாசிகளாக இருந்த 20 நபர்களுக்கு தலா 2,000 வெள்ளி அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here