165 மில்லியனுக்கு அழகிய மாளிகை

 வெளியான சுவாரசிய தகவல்..!!

அமேசான் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ஜெஃப் பெசோஸ் வாங்கியுள்ள பரந்த மாளிகை குறித்த சுவாரஸ்யமான தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.

உலகின் நம்பர் 1 பணக்காரரும், அமேசான் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான ஜெஃப் பெசோஸ்-க்கு கலிபோர்னியாவின் பெவர்லி ஹில்ஸில் பரந்த மாளிகை ஒன்று இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

மேலும் கலிபோர்னியாவில் உள்ள அந்த பரந்த மாளிகையை ஜெஃப் பெசோஸ் 165 மில்லியன் அமெரிக்க டாலருக்கு பில்லினியர் டேவிட் கெஃபெனிடமிருந்து வாங்கியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

அமேசான் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பெசோஸ் அந்த மாளிகையை 165 மில்லியன் அமெரிக்க டாலருக்கு வாங்கியதையும், கலிபோர்னியா வரலாற்றில் விலை உயர்ந்த வீடு என்ற புதிய சாதனையை அந்த மாளிகை படைத்துள்ளதாக தி வால் ஸ்ட்ரீட் ஜேர்னல் தெரிவித்துள்ளது.

அங்கு சுமார் 8 ஏக்கர் பரப்பளவில் முழு தோட்டமும் அமைந்திருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் அந்த மாளிகை ஒன்பது குளியலறைகள், எட்டு படுக்கையறைகளுடன் 1937-ஆம் ஜார்ஜிய பாணியில் கட்டப்பட்டுள்ளது. அதோடு மட்டுமில்லாமல் நெப்போலியனுக்கு சொந்தமான தளம் ஒன்று   அந்த மாளிகையில் இருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது.

அந்த மாளிகையில் டென்னிஸ் கோர்ட், ஒரு பெரிய வாக்கெடுப்பு ஆகியவையும் உள்ளது. அந்த மாளிகயில் புதர்வேலி, உயரமான மரங்கள் ஆகியவற்றால் சூழப்பட்டுள்ளது. அங்கு மிகப்பெரிய நுழைவு வாயில் ஒன்று உள்ளதாகவும், தெருவில் இருந்து பார்க்கும் போது உள்ளே இருப்பவை தெரியாத வண்ணம் மறைக்கப்பட்டுள்ளது என்றும் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here