தன்னார்வ உணவு விநியோஸ்கதர் லோரி மோதி சம்பவ இடத்திலேயே பலி

கோத்த கினபாலு:  பெனாம்பாங்கில் உள்ள பழைய பாப்பர் சாலையில் மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த தன்னார்வ உணவு விநியோகஸ்தர் லோரியால் மோதி இழுத்துச் செல்லப்பட்ட  சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டார்.

வியாழக்கிழமை (ஜூலை 1) பிற்பகல் 1.50 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் 33 வயதான மோட்டார் சைக்கிளோட்டி இரட்டை சாலை சந்திப்பில் லோரி மோதியதால் தாக்கப்பட்டு எதிர் திசையில் விழுந்தார்.

பெனம்பாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் துணைத் தலைவர் முகமட் ஹரிஸ் இப்ராஹிம் கூறுகையில், தன்னார்வ போலீஸ் ரிசர்வ் உறுப்பினரான மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர், மழை பெய்யும்போது லோரி மோதிய போது உணவு வழங்குவதற்காக சென்று கொண்டிருந்தார்.

காயமடைந்த லோரி டிரைவர், எதிரெதிர் சந்துக்குள் சென்ற தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்துவிட்டதாக டிஎஸ்பி ஹரிஸ் கூறினார். மரணமடைந்தவர் எதிர் பாதையில் வடிகால் வீசப்படுவதற்கு முன்னர் பல மீட்டர் இழுத்துச் செல்லப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் அலட்சியம் காரணமாக மரணம் அடைந்ததற்காக லோரி ஓட்டுநரை போலீசார் விசாரிக்கின்றனர் என்றார்.

விபத்து குறித்து சி.சி.டி.வி காட்சிகளை பொதுமக்கள் பரப்ப வேண்டாம் என்றும் அது போலீஸ் விசாரணைக்கு இடையூறாக இருப்பதோடு பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தின் உணர்திறனைப் பாதுகாக்க வேண்டும் என்பதால், அதைப் பரப்ப வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை அவர் கேட்டுக்கொண்டார். உடலை மீட்க தீயணைப்பு வீரர்கள் வரவழைக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here