கோவிட் -19: தடுப்பூசிகள் குறித்த தவறான தகவல்களில் எச்சரிக்கையாக இருங்கள் என்கிறது எம்.சி.எம்.சி.

சைபர்ஜயா : கோவிட் -19 தடுப்பூசி குறித்த தவறான தகவல்கள் பரவுவது குறித்து எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

கோவிட் -19 தடுப்பூசி வழங்கல் அணுகல் உத்தரவாதம் (ஜே.கே.ஜே.வி), கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு பணிக்குழு (சி.ஐ.டி.எஃப்) மற்றும் மாவட்ட சுகாதார அலுவலகம் ஆகியவற்றுடன் தடுப்பூசி திட்டம் குறித்த அனைத்து தகவல்களையும் சரிபார்க்க வேண்டும் என்று மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா ஆணையம் (எம்.சி.எம்.சி) தெரிவித்துள்ளது.

அறியப்படாத தரப்பினருக்கு தனிப்பட்ட தகவல்களை வழங்குவது தனிப்பட்ட தகவல்களை சுரண்டுவதற்கும், தனியுரிமையை மீறுவதற்கும் மறைமுகமாக வழி வகுக்கும் என்று அது வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 9) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

பாங்கி அவென்யூ கன்வென்ஷன் சென்டரில் (பிஏசிசி) பெரிய அளவிலான தடுப்பூசிகள் நடந்து வருவதாகக் கூறி, தனிப்பட்ட தகவல்களை வழங்குமாறு மக்களை வற்புறுத்திய ஒரு வைரஸ் செய்தியைத் தொடர்ந்து இந்த அறிக்கை வெளியிடப்பட்டுள்ளது. ஹுலு லங்காட் மாவட்ட சுகாதார அலுவலகம், தனது முகநூல் பக்கத்தில்  தகவல் தவறானது என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here