இஎம்சிஓ பகுதியில் பதுங்கியதாகக் கூறப்படும் பெண்ணை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

கோலாலம்பூர்: தாமான் புக்கிட் அங்காசா மக்கள் வீட்டுவசதி திட்டத்தில் பதுங்கியதாகக் கூறப்படும் ஒரு பெண்ணை இங்குள்ள போலீசார் தேடி வருகின்றனர். இப்பகுதி மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் உள்ளது.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 9) இரவு ஒரு நபர் அந்தப் பெண்ணின் செயல்களைப் பதிவுசெய்ததையடுத்து, அந்த வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியது. இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு அறிக்கை கிடைத்ததாக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அனுவார் ஒமர் தெரிவித்தார்.

ஆரம்ப விசாரணையில், அந்த பெண் – கருப்பு சட்டை மற்றும் வெள்ளை பேன்ட் அணிந்திருந்தவர் – தனது பாட்டியைப் பார்க்க அந்தப் பகுதிக்குள் நுழைந்திருப்பது தெரியவந்தது. பூச்சோங்கில் தங்கியிருப்பதாக நம்பப்படும் சந்தேக நபரை நாங்கள் தேடி வருகிறோம் என்று சனிக்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தை போலீஸ் புகாரினை செய்ய அந்நபர் முன் வந்துள்ளார் என்றும் அவர் கூறினார். போலீசார் இந்த விஷயத்தை விசாரிப்பதால் பொதுமக்கள் வைரஸ் வீடியோவைப் பற்றி ஊகிப்பதைத் தவிர்க்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். அனைவரும் கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) இணங்க வேண்டும். அவ்வாறு செய்யத் தவறியவர்கள் மீது நாங்கள் கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்போம்  என்று அவர் கூறினார் .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here