ஆம்புலன்ஸ் வண்டி சாலையில் சறுக்கியதில் செவிலியர் காயம்

ஈப்போ:  வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் KM285 இல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 1)  ஆம்புலன்ஸ் சறுக்கியதில் செவிலியர் ஒருவர் காயமடைந்தார்.

மாலை 5.40 மணிக்கு தகவல் கிடைத்ததும் சிம்பாங் புலாய் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் இருந்து தீயணைப்பு வீரர்கள் குழு விரைந்து சென்றதாக பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை செய்தி தொடர்பாளர் கூறினார்.

ஒரு நோயாளியை ஏற்றிச் சென்ற பிறகு சாலையில் சறுக்கிய தனியார் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான ஆம்புலன்ஸ் விபத்தில் சிக்கியது. ஒரு பெண்  செவிலியர் சிக்கிக்கொண்டார். ஆனால் ஆம்புலன்ஸ் டிரைவர் பாதுகாப்பாக இருந்தபோது அவரது உடலிலும் கால்களிலும் மட்டுமே காயங்கள் ஏற்பட்டன. மேலும் அவர் சொந்தமாக வாகனத்திலிருந்து வெளியேற முடிந்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவரை மேலதிக சிகிச்சைக்காக இங்குள்ள ராஜா பெர்மசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்ததாகவும், சுமார் அரை மணி நேரத்தில் பணி முடிவடைந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here