அடுத்த மாதம் லாபுவானில் பள்ளிகளை மீண்டும் திறப்பது குறித்து ராட்ஸி பேச்சு வார்த்தையை தொடங்கினார்

மூத்த கல்வி அமைச்சர் டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின் அடுத்த மாதம் 3ஆம் தேதி பள்ளி திறப்பது குறித்து ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 5) தொடக்க மற்றும் நடுநிலைப் பள்ளிகளின் பெற்றோர்-ஆசிரியர் சங்கங்களின் (PTA) பிரதிநிதிகளுடன் விவாதிக்கத் தொடங்கினார். இந்த கலந்துரையாடல், காலை மற்றும் பிற்பகல் அமர்வுகளாகப் பிரிக்கப்பட்டது, 17 ஆரம்ப மற்றும் 10 மேல்நிலைப் பள்ளிகளைச் சேர்ந்த 50 பிரதிநிதிகள் பங்கேற்றனர்.

விவாதிக்கப்பட்ட விஷயங்களில், கட்டங்களாக பள்ளிகளை மீண்டும் திறப்பது குறித்த பிடிஏக்களின் கருத்துகள் மற்றும் பரிந்துரைகள் ஆகியவை அடங்கும்.  பள்ளிகளை மீண்டும் திறப்பதற்கான முறையான அமைப்பு மற்றும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் குறித்து ராட்ஸி தலைமை ஆசிரியர்கள் மற்றும் முதல்வர்களுடன் பேச்சு நடத்தினார்.

அவர் நாளையும்  (செப்டம்பர் 6) காலை பள்ளி ஆசிரியர்களுடன் விவாதங்களைத் தொடருவார். ராட்ஸி கல்வி அமைச்சராக நியமிக்கப்பட்ட பிறகு அவரது  லாபுவானுக்கு முதல்  இரண்டு நாள் வருகையாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here