இரட்டை மாடி வீட்டில் ஏற்பட்ட தீ: பெற்றோர் மற்றும் இரு மகன்கள் தீயில் கருகி மரணம்

பெனம்பாங்: தாமான் ஹங்காப்பில் இன்று அதிகாலை  வீடு தீ பிடித்ததில் 4 பேர் பலியாயினர். அதிகாலை 2.50 மணியளவில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையினருக்கு தீ விபத்து குறித்து அழைப்பு வந்தது. இது சம்பவ இடத்திற்கு தீயணைப்பு வீரர்கள் குழுவை அனுப்பி அதிகாலை 3.40 மணிக்கு தீயை கட்டுப்படுத்த முடிந்தது.

திணைக்களத்தின் உதவி இயக்குனர் மிஸ்ரான் பிசார், பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மத்தேயு வோங் 50, அவரது மனைவி ஜெக்கி வன் கோன் ஃபுங் 48, மற்றும் அவர்களின் மகன்கள் பிரெண்டன், 18, மற்றும் எரிக் 15 என அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

அதிகாலை 5 மணியளவில் அவர்களின் கருகிய உடல்கள் வீட்டுக்குள் காணப்பட்டன. தீ இரட்டை மாடி மாடி வீட்டிற்கு 90% சேதத்தை ஏற்படுத்தியதாக மிஸ்ரன் கூறினார். மேலும் இரண்டு கார்களும் சேதமடைந்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here