கோலாலம்பூரில் ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிய 15 வயது சிறுவன் உள்ளிட்ட 6 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்:  தலைநகரைச் சுற்றி சத்தத்துடன்  வெளியேற்றும் குழாய்கள் மற்றும் சட்டவிரோத பந்தயங்களில் ஈடுபடுவர்களில் இலக்காகக் கொண்ட மூன்று நாள் நடவடிக்கையில் 15 வயது சிறுவனும் ஆறு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து காவல்துறை விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறை தலைவர் சரிபுதீன் முகமது சல்லே, பல்வேறு போக்குவரத்து குற்றங்களுக்காக 984 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன.

இந்த நடவடிக்கையின் போது மிகவும் சத்தத்துடன் வெளியேற்ற குழாய்களை மாற்றியமைக்கப்பட்ட 43 மோட்டார் சைக்கிள்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். இங்கு முதல் மற்றும் இரண்டாவது கைதுகள் ஜாலான் பங்சார் மற்றும் ஜாலான் டூத்தா ஆகியவற்றில் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக சரிபுதீன் கூறினார். அவர்கள் 25 மற்றும் 29 வயதுடைய இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள், போலி உரிமங்கள் மற்றும் குடிபோதையில் சவாரி செய்தனர்.

அவர்கள் இருவரும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 (APJ) மற்றும் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 45 (A) பிரிவு 108 (3) (e) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகின்றனர்.

மற்ற வாகன ஓட்டிகளுக்கு ஆபத்தை விளைவிக்கும் அபாயகரமான சவாரிக்காக ஏபிஜே பிரிவு 42 (1) ன் கீழ் நான்கு பேரும் கைது செய்யப்பட்டதாக சரிபுடின் கூறினார். ஒன்பது அதிகாரிகள் மற்றும் 61 பணியாளர்கள் வெள்ளிக்கிழமை இரவு 9 மணிக்கு தொடங்கி இன்று அதிகாலை 4 மணிக்கு முடிவடைந்த இந்த நடவடிக்கையில் அதிகாரிகள் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here