கேமரன் ஹைலண்ட்சில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் 59 வயது விஜயா பலியானார்

சுங்கை பாலாஸில் இன்று ஏற்பட்ட  நிலச்சரிவில்  59 வயது விஜயா என்ற மாது  புதையுண்டு பலியானார். மண்டலம் 3, பஹாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையின் தலைவர் ஷாருல் நிஜாம் நசீர் கூறுகையில் கேமரன் ஹைலண்ட்ஸ்  தீயணைப்பு மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) மாலை 5.41 மணிக்கு குழு உறுப்பினர்களால் விஜயாவின் உடல் மீட்கப்பட்டது.

சம்பவத்தின் போது, ​​வீட்டில் நான்கு பேர் இருந்தனர். ஒரு பெண் புதைக்கப்பட்டார் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரை அகற்ற ஒரு அகழ்வாராய்ச்சி பயன்படுத்தப்பட்டது. இதற்கிடையில் சம்பவத்தில் 29 வயது மகளும் காயமடைந்தார். அதே நேரத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரின் கணவரும் மற்றொரு மகளும் காயமின்றி தப்பித்தனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்திற்கு சுமார் இரண்டு மணி நேரத்திற்கு முன்பு பெய்த கனமழையால் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டது. இதன் விளைவாக பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டின் ஒரு பகுதி இடிந்து தண்ணீரில் அடித்துச் செல்லப்பட்டது. பிபிபி கேமரன் ஹைலேண்ட்ஸைச் சேர்ந்த மொத்தம் 13 உறுப்பினர்கள் பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் அவசர அழைப்பைப் பெற்று சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here