நீங்கள் மட்டுமே இந்தியக் கட்சி அல்ல என்பதனை ஏற்று கொள்ளுங்கள் என்று மஇகாவிடம் கூறுகிறார் அம்னோ உச்சமன்ற உறுப்பினர்

இந்திய சமூகத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் ஒரே அரசியல் கட்சி மஇகா அல்ல என்ற யதார்த்தத்தை ஏற்றுக்கொள்ளுமாறு அம்னோ உச்ச மன்ற  உறுப்பினர் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

தேசிய முன்னணி (பிஎன்)  மக்கள் சக்தி கட்சியை ஆதரிக்க அழைப்பு விடுத்ததை தொடர்ந்து  புவாட் ஜர்காஷி  கூறுகையில் கூட்டணியின் ஆர்வம் எல்லாவற்றையும் விட முக்கியமாக பார்க்கப்பட வேண்டும். எனவே புதிய கட்சியை பிஎன் தொகுதிக்குள் வரவேற்பது பொருத்தமானது என்று கூறினார்.

மஇகா ஜனநாயகத்தில் உறுதியாக இருந்தால், அது பன்முகத்தன்மையைக் கொண்டாட வேண்டும். இது பிஎன்-க்கு மக்கள் சக்தி அல்லது எம்ஐயுபி மற்றும் ஐபிஎஃப் மூலம் இந்திய சமூகத்தின் ஆதரவை நசுக்கக்கூடாது என்றும் மேலும் மலேசிய இந்திய ஐக்கிய கட்சி மற்றும் அனைத்து மலேசிய இந்திய முன்னேற்ற முன்னணி பற்றியும் குறிப்பிடுகிறார்.

அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் (GE15) மக்கள் சக்தியில் இருந்து கூட்டணி வேட்பாளர்களை நிறுத்தலாம் என்ற தேசிய முன்னணியின் தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடியின் அறிக்கை குறித்து புவாட் கருத்து தெரிவித்தார். ஜாஹிட் அம்னோ தலைவராகவும் உள்ளார்.

முன்னாள் இந்து உரிமைச் செயல் தலைவர்கள் (ஹிண்ட்ராஃப்) நிறுவிய மக்கள் சக்தி, பிஎன் -இன் உறுப்பு கட்சியாக இல்லை. ஆனால் பல ஆண்டுகளாக கூட்டணிக்கு ஆதரவாக உள்ளது.

பிஎன் மீண்டும் ஆட்சிக்கு வர விரும்பினால் அனைத்து கட்சிகளின் ஆதரவும் தேவை என்று புவாட் கூறினார். மஇகா யதார்த்தத்தைப் பார்க்க வேண்டும் மற்றும் பிஎன் ஆதரவாளர்களை ஈர்க்கவும், உறுப்பினர்களைச் சேர்க்கவும் மற்றும் மற்றவர்களுடன் சேர்ந்து கொள்வது குறித்தும் யோசிக்க  வேண்டும்.

மக்கள் சக்தி 13 வருடங்களாக பிஎன் -க்கு தனது பொறுமையையும் விசுவாசத்தையும் நிரூபித்துள்ளது என்று அவர் கூறினார். “GE14 இல் BN சக்தியை இழந்தபோது, ​​அது Gerakan, PBS, Upko மற்றும் மற்றவர்களைப் போல BN ஐ விட்டு விலகவில்லை. மக்கள் சக்தி பிஎன் -க்கு  ஆதரவாக இருந்தது.

மக்கள் சக்தி தலைவர் ஆர்எஸ் தனேந்திரன் செனட்டராக நியமிக்கப்படுவார் என்று தான் நம்புவதாக புவாட் மேலும் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் மாதத்தில் அம்னோவின் உச்ச கவுன்சில் தனது பதவிக் காலம் முடிந்த பிறகு ஜூன் 30 மற்றும் அதன் பொறுப்பாளராக மட்டுமே இருந்தது என்று மலாய் கட்சி சங்கங்களின் பதிவாளர் (ஆர்ஓஎஸ்) உடன் சண்டையிட்ட போது மஇகாவின் விசுவாசத்தை அம்னோ கேள்வி எழுப்பிய ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு, மக்கள் சக்தி குறித்த ஜாஹிட்டின் அறிக்கை வந்தது. எந்த உறுதியான முடிவையும் எடுக்க முடியவில்லை.

எம்ஐசி தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் பின்னர் ஜாஹிட்டை பிஎன் தலைவரை மாற்றுமாறு அழைப்பு விடுத்தார். இது அம்னோ மூத்த தலைவர்களின் விமர்சனத்தைத் தூண்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here