3 வார காலத்திற்கு பிறகு மாநிலங்களை கடப்பது சாத்தியமாகும் – ஹிஷாமுடின் கருத்து

மாநில எல்லைகளைக் கடப்பது இன்னும் மூன்று வாரங்களில் சாத்தியமாகும் என்று டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் ஹுசைன் கருத்துரைத்தார். மூத்த அமைச்சர் (பாதுகாப்பு), அடுத்த மூன்று வாரங்களில் 90% வயது வந்தோருக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடுவதற்கு கோவிட் -19 தடுப்பூசியை விரைவுபடுத்த அரசாங்கம் முனைப்புடன் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

90% மக்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவுடன் மாநில எல்லைகளை கடக்க முடியும் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் அறிவித்துள்ளார். எனவே, நான் ஆயுதப் படையை சுகாதார அமைச்சகத்துடன் நெருக்கமாகப் பணியாற்ற அறிவுறுத்தியுள்ளேன். அதனால் நாங்கள் 90% இலக்கை விரைவில் அடைய முடியும்.

கிராமப்புறங்களைச் சேர்ந்தவர்கள் உட்பட பொதுமக்களுக்கு தடுப்பூசி போடுவதற்கு சுகாதார அமைச்சகத்திற்கு உதவ அதிக போர் மருத்துவ தடுப்பூசி குழுக்கள் இதில் அடங்கும் என்று அவர் கூறினார். சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 25) இங்குள்ள உலு திராம் முகாமுக்குச் சென்ற பிறகு அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். 90% மக்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவுடன் SOP அறிவிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here