எபிட் லூ விசாரணைக்கு அழைக்கப்பட்டதை புக்கிட் அமான் உறுதி செய்தது

பிரபல சமய போதகர் உஸ்தாஸ் எபிட் லூ வெள்ளிக்கிழமை (அக்டோபர் 1) தன்னை போலீசில் ஆஜர்படுத்த அழைக்கப்பட்டதை புக்கிட் அமான் உறுதிப்படுத்தியது. வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில், புக்கிட் அமான் குற்ற புலனாய்வு இயக்குநர் ஆணையர் டத்தோஸ்ரீ அப்துல் ஜலீல் ஹாசன், சமய போதகர் சம்பந்தப்பட்ட பாலியல் துன்புறுத்தல் கோரிக்கைகள் காரணமாக சாமியார் அழைக்கப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.

சமய போதகரும் அவரது மனைவியும் இன்று புக்கிட் அமானுக்கு விசாரணைக்கு உதவ அழைக்கப்பட்டதை காவல்துறை உறுதி செய்கிறது என்று அவர் கூறினார். காவல்துறையினர் தங்கள் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதால், இந்த பிரச்சினையை ஊகிக்கவோ அல்லது தூண்டிவிடவோ வேண்டாம் என்று அவர் அனைவருக்கும் அறிவுறுத்தினார்.

சமீபத்தில் சமய போதகர் என்று கூறப்படும் வீடியோக்கள் மற்றும் செய்திகள் டெலிகிராமில் பரவி வருகின்றன. வீடியோக்களில் சாமியாரை ஒத்த ஒரு ஆடவர் கேமராவில் அநாகரீகமான செயல்களைச் செய்வதைக் காண முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here