செராஸ் கோவில் கலவரம் – மேலும் 18 பேர் கைது

செராஸில் உள்ள ஒரு கோவிலுக்கு வெளியே கோவிலை இடிக்க அரசாங்கம் முயன்றதாக பொய்யாக கூறப்பட்ட ஏற்பட்ட தகராறில் அனைத்து சந்தேக நபர்களையும் போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.  ஒரு அறிக்கையில், செராஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முஹம்மது இட்ஸாம் ஜாபர், கோவிலுக்கு வெளியே குழப்பமான காட்சிகளில் ஈடுபட்டதற்காக 18 ஆண்கள் மற்றும் ஆறு பெண்கள் என மொத்தம் 24 சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

செப்டம்பர் 28 அன்று ஏற்பட்ட சண்டையின் போது, ​​18 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு பேர் புல்டோசர் மற்றும் காவல்துறையினரை தடுத்ததற்காக கைது செய்யப்பட்டனர். குற்றவாளிகள் கலவரத்தில் பங்கேற்றதற்காக குற்றவியல் கோட் பிரிவு 148 மற்றும் செப்டம்பர் 29 முதல் செப்டம்பர் 30 வரை இரண்டு நாட்களுக்கு சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர் மற்றும் அரசு ஊழியர்கள் தங்கள் கடமைகளைச் செய்வதைத் தடுத்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 186 கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.மேலும் செப்டம்பர் 29 அன்று, 38 மற்றும் 56 வயதுடைய இருவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

நேற்று அதிகாலை 1.30 மணியளவில், கோவில் பகுதியை போலீசார் சுற்றி வளைத்தனர். ஆனால் கோவில் உறுப்பினர்கள் சரணடைந்து மன்னிப்பு கடிதத்தை போலீசில் சமர்ப்பித்தனர். மொத்தம் 12 ஆண்கள் மற்றும் ஆறு பெண்கள், 18 முதல் 84 வயதுக்கு உட்பட்ட அனைத்து கோவில் உறுப்பினர்களும் கைது செய்யப்பட்டனர். எனினும், வயது முதிர்வு காரணமாக இரண்டு சந்தேக நபர்கள் போலீஸ் பிணையில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டனர்.

இந்த வழக்கு குறித்த மேலதிக தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள் 013-2165881 என்ற புலனாய்வு அதிகாரி முகமட் சுக்ரி இசாக்கை தொடர்பு கொள்ளவும் அல்லது அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வரவும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here