படிவம் 5 மாணவர்களில் 90% பேர் தடுப்பூசியின் முதல் டோஸைப் பெற்றுள்ளனர்

நாடு முழுவதும் உள்ள பொதுப் பள்ளிகளில் படிவம் 5 மற்றும் படிவம் 4 மாணவர்களின் முறையே 90% மற்றும் 88% கோவிட் -19 தடுப்பூசியின் குறைந்தபட்சம் ஒரு டோஸைப் பெற்றுள்ளன. இன்று காலை ஒரு டுவீட்டில், சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் மாணவர்கள் பாதுகாப்பாக தங்கள் பள்ளிகளுக்கு திரும்ப முடியும் என்பதை உறுதி செய்வது அவசியம் என்று கூறினார்.

#பள்ளிகள் #ReopeningSafely @KemPendidikan பள்ளிகளில் 17% வயதுடையவர்களில் 90% மற்றும் 16% வயதுடையவர்களில் 88% குறைந்தது ஒரு டோஸ் கோவிட் -19 தடுப்பூசியைப் பெற்றுள்ளனர். எங்கள் குழந்தைகளை பாதுகாப்பாக பள்ளிக்கு அழைத்துச் செல்வோம் என்று அவர் டுவீட் செய்துள்ளார்.

கெடாவில் உள்ள தெரெங்கானு, கிளந்தான் மற்றும் லங்காவி ஆகிய இடங்களில் சுமார் 47,000 மாணவர்கள் நேற்றைய தினம் நேருக்கு நேர் வகுப்புகளைத் தொடங்கினார்கள். 10 மாநிலங்களில் மேலும் 94,000 பேர் இன்று மீண்டும் பள்ளிக்குச் சென்றனர். மூத்த கல்வி அமைச்சர் ராட்ஸி ஜிடின் முன்பு இந்த ஆரம்ப தொகுதிகளில் தேர்வுகளுக்கு அமரும் மாணவர்களை உள்ளடக்கியதாக கூறினார்.

கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் அபாயத்தைக் குறைக்க சம்பந்தப்பட்ட பள்ளிகள் வாராந்திர வருகை வகுப்புகளின் 50% திறன் கொண்ட மாணவர் சுழற்சி முறையைப் பயன்படுத்தும் என்று அவர் கூறினார். இளம் பருவத்தினருக்கான தேசிய கோவிட் -19 தடுப்பூசி திட்டத்தின் மூலம், நவம்பர் மாதத்திற்குள் குறைந்தபட்சம் ஒரு டோஸ் கோவிட் -19 தடுப்பூசியைப் பெற 12 முதல் 17 வயதுக்குட்பட்ட 60% இளைஞர்களை அரசாங்கம் இலக்காகக் கொண்டுள்ளது. மேலும் அவர்களில் 80% பேருக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போட வேண்டும் 2022 அமர்வுக்கு பள்ளிகள் திறப்பதற்கு முன் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here