அக்.9ஆம் தேதி முதல் ஆலயங்கள் மற்றும் தேவாலயங்களில் திருமணம் நடத்த அனுமதி

புத்ராஜெயா: தேவாலயம்  மற்றும் ஆலயங்களில் திருமண விழாக்கள் சனிக்கிழமை (அக்டோபர் 9) முதல் தேசிய மீட்புத் திட்டத்தின் (என்ஆர்பி) கீழ் நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளுக்கு  ஏற்ப நடத்தலாம். இது (எஸ்ஓபி) தளர்வுகளின் ஒரு பகுதியாக அனுமதிக்கப்படும் என்று டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் ஹுசைன் கூறினார். புதன்கிழமை (அக்டோபர் 6) கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மேலாண்மைக்கான சிறப்பு குழுவின் கூட்டத்தில் எஸ்ஓபிக்களுக்கான  தளர்வுகளின் போது இந்த முடிவு செய்யப்பட்டதாக மூத்த அமைச்சரான அவர் கூறினார்.

இந்து ஆலயங்களில் தாலி கட்டும் வைபவம்  மற்றும் கிறிஸ்தவர்களுக்கான தேவாலய திருமணங்கள் இப்போது NRP யின் போது அனுமதிக்கப்படும். தேசிய ஒற்றுமை அமைச்சகம் இணங்க வேண்டிய SOP களின் இந்து மற்றும் கிறிஸ்தவ சமய சங்கங்களுக்கு அறிவிக்கும் என்று ஹிஷாமுடின் கூறினார்.

அறிவிக்கப்பட்ட பிற தளர்வுகளில், உள்ளூர் அதிகாரிகள் நிர்ணயித்த கடுமையான நிபந்தனைகளுக்கு உட்பட்டு, 2 மற்றும் 3 ஆம் கட்டங்களில் மொத்த சந்தைகள் செயல்பட அனுமதிப்பது அடங்கும். தொழிலாளர்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போடுவதை கட்டாயமாக்குவதும் இதில் அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here