அந்நிய செலாவணி மோசடிக்கு பின்னால் ‘டத்தோஸ்ரீ’ பட்டம் கொண்ட பெண் இருப்பதாக ஜோகூர் போலீசார் தகவல்

ஜோகூர் பட்டத்து இளவரசரின் பெயரை தவறாகப் பயன்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் “டத்தோஸ்ரீ” பட்டத்தை கொண்ட ஒரு பெண் சம்பந்தப்பட்ட மற்றொரு அந்நிய செலாவணி கும்பலை போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர்.

ஜோகூர் போலீஸ் தலைவர் அயோப் கான் மைடின் பிட்சை, அந்த பெண்ணின் கையொப்பம் கொண்ட ஒரு ஆவணம் விநியோகிக்கப்படுவதாக கூறினார். துங்கு இஸ்மாயில் சுல்தான் இப்ராஹிமிடம் இருந்து அமெரிக்க நாணயப் பரிமாற்றங்களை மேற்கொள்வதற்கான கட்டளையை அந்தப் பெண் பெற்றதாகக் கூறப்பட்டது.

அயோப் கான் கூறுகையில் விசாரணையில் மற்றொரு மலேசிய நபரின் கணக்கு சம்பந்தப்பட்ட வணிகத்தைக் காட்டியது. www.istiadat.gov.my உடன் சோதனை செய்ததில் தனிநபருக்கு டத்தோஸ்ரீ தலைப்பு வழங்கப்படவில்லை. 2011 ஆம் ஆண்டு பேங்க் ஆஃப் டோக்கியோ வரைவு மோசடியிலும் அவர் ஒரு சந்தேக நபராக இருந்தார். ப்ராக்ஸியாக சம்பந்தப்பட்ட அந்த நபரின் சோதனைகள், அவர் ஒரு வழக்கறிஞர் என்பதைக் காட்டியது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மோசடி மற்றும் நேர்மையற்ற முறையில் சொத்துகளை வழங்கியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 420 ன் கீழ் வழக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டு வருவதாக அயோப் கான் கூறினார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவர்களுக்கு 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, சவுக்கடி மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்படலாம். ஜோகூர் அரண்மனையுடன் தொடர்பு இருப்பதாகக் கூறி தனிநபர்களுடன் பழகும் போது விழிப்புடன் இருக்குமாறு அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here