புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததோடு அவரிடமே கொள்ளையடித்ததாக இருவர் கைது

பட்டர்வொர்த் Prai  என்ற இடத்தில் உள்ள ஒரு தங்கு விடுதியில் புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததோடு அவரிடமே கொள்ளையடித்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் இரண்டு பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். மத்திய செபெராங் பிராய் OCPD உதவி கமிட்டி ஷாபி அப்துல் சமாத், பாதிக்கப்பட்டவரால் காவல்துறை அறிக்கை அளித்ததை அடுத்து அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

இரு தினங்களுக்கு முன்பு (அக்டோபர் 12) அதிகாலை 4 மணியளவில் அடையாளம் தெரியாத ஒருவரால் அவளது கழுத்தில் கூர்மையான பொருளை வைத்து போது தூக்கத்தில் இருந்து எழுந்ததாகவும், ​​பாதிக்கப்பட்ட பெண் இரட்டை மாடி வீட்டின் முதல் மாடியில் இருந்ததாக ஏசிபி ஷஃபி இன்று (அக்டோபர் 14) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சொந்தமான RM200 உடன் தப்பிக்கும் முன் சந்தேகநபர் பாதிக்கப்பட்டவரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக கூறப்படுகிறது. ஏசிபி ஷஃபி, ஆரம்ப விசாரணையில் சம்பவத்திற்கு முன்பு, பாதிக்கப்பட்டவர் தூங்கிக்கொண்டிருந்ததாகவும், அவரது அறை பூட்டப்பட்டிருப்பதாகவும் தெரியவந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் விடுதியின் முன் கதவைத் திறக்க நெம்புகோலைப் பயன்படுத்தி சந்தேக நபர் வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் மேலதிக சிகிச்சைக்காக செபராங் ஜெயா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

 போதைப்பொருள் உள்ளிட்ட பல குற்றங்களின் முன் பதிவுகளைக் கொண்டிருந்த சந்தேக நபர்கள் இருவரும் விசாரணைகளை எளிதாக்க தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பாலியல் பலாத்காரம் மற்றும் ஆயுதக் கொள்ளைக்கான குற்றவியல் பிரிவு 376 மற்றும் பிரிவு 392/397 இன் கீழ் வழக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here